หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: ​รสนิยมเกี่ยวกับกางเกงยีนส์  (อ่าน 38355 ครั้ง)
-ถามเกี่ยวกับกางเกงยีนส์ ว่าคุณเลือกที่คุณภาพหรือราคา หรือแฟชั่น หรือมีที่ไหนดีแนะนำ
พวกดีสวยถูกหรือซื้อแล้วคุ้มก็บอกกันมาได้ครับ  ยิ้มน่ารัก

-ชอบใส่ยีนส์แบบไหน กระบอก กระดิ่ง ขาม้าขาแมว เด็กฮิป(โป)
ขาลีบ ขาฯลฯ

ปกติจะชอบซื้อที่ตะวันนา มันสวยดีและราคาก็ไม่แพงมาก
ยี่ห้อก็ไม่รู้เลือกเนื้อผ้าก็ไม่เป็น  ฮิ้ววว

--------------
แก้ไข  ฮี่...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ธ.ค. 2006, 15:11 น. โดย Sub-Zero™ » บันทึกการเข้า

กำลังโหลดข้อมูล .....
ผมเน้นที่ราคาครับ ต้องแพงไว้ก่อน ไม่เน้นสวย

I ROCK , THEREFORE I AM
เลือกที่ขนาดค่ะ

เพราะตัวเองขายาว จะหาขนาดพอดียากมาก
ส่วนมากซื้อของ LEE

ตอนนี้ชอบใส่ขาเดฟ เพราะว่าดูว่าขาตัวเองสวยดี  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่มียีนส์ในครอบครองครับ  ฮิ้ววว

ผมไม่ใส่ยีนส์ เหตุเพราะไม่ค่อยถูกชะตาด้วย ผ้ามันหนา
ผมชอบกางเกงผ้าที่ใส่แล้วบางสบาย ใส่ง่ายๆ ซักง่ายๆ

Today you , Tomorrow me.
ไม่ได้ไปจตุจักรมาหลายปี
พอได้ไปทีนึง โอ้ว อ้า..

เดี๋ยวนี้เขามีป้ายบอกทางเป็นของ Orange ด้วย กร๊าก

เรื่องของเรื่องคือจะบอกว่าไปเดินผ่านร้านความสุพรรณมาครับ ไม่สวยอย่างที่จินตนาการไว้
ส่วนเรื่องกางเกงยีนส์หรือแฟชั่นทุกชนิด ไม่เคยเลือกครับ มีเอวพอดีก็ใส่้ได้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ที่คาร์ฟู ยีนส์ตัวละ 99 บาทเอง ยี่ห้อดีด้วยมือ 2 นะ มีหลายแบบ

(สาขารามอินทราจ้ะ)

ไม่ค่อยใส่ยีนส์ เพราะไม่มีขนาดเรา
ตัวเล็กเกิน  ฮือๆ~

ถ้าใส่ ใส่ยีนส์ขาสั้นแนวๆ กับ ขาม้า
ขาสั้นใส่ยีนส์ไม่ได้  ฮือๆ~

ใส่ยีนส์ซีดได้สีเดียวเท่านั้น  ฮิ้ววว

มีอยู่ร้านนึง ที่ สยาม ยีนส์สกรีนลาย ตัวละ หมื่นกว่าๆ ถึง สองหมื่น

ว่าจะไปซื้อมาเผาเล่น  ฮี่ๆ

เอาเงินกงเต๊กไปซื้อนะ  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่ชอบยีนส์สกรีนหรือปักเลื่อมอ่ะ

ดูแบบจ๊ะ ทรงสวยๆ ผ้าดีหน่อย แค่นี้แหละ

ส่วนรสนิยมการซักก็ ประมาณอาทิตย์นึงจ๊ะ ฮิ้ววว

กระต่ายโฉด !!!
เหมือนพี่อรเลย  เจ๋ง

แต่บางตัวก็สวยนะ  ลันล้า

ใครมียีนส์สวยๆ ถ่ายมาให้ดูบ้างสิ  ฮิ้ววว
อรก็นานๆซักที ซักบ่อยๆผ้ามันจะนิ่มอ่ะไม่ชอบ  ฮิ้ววว

ที่ซื้อมาแพงสุดตัวละเท่าไหร่ครับ  โห

กำลังโหลดข้อมูล .....
ไม่เคยซื้อกางเกงยีนส์ครับ   ตอนนี้มีอยุ่ 3 ตัว เพื่อนให้ทั้งนั้นเลย .... ฮิ้ววว  เลยเลือกไม่ได้

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
กางเกงที่บ้านมีแต่ยีนส์  หน้ามึน

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9