หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็นเพื่อการปรับปรุงฟ๐รั่ม  (อ่าน 53334 ครั้ง)
อ้าว โพสเล่นๆ ไปๆมาๆชักจะบานปลาย  ง่ะ

เห็นด้วยครับ(แหงล่ะ) ชื่อนี่ แตกติสต์ พอไหวไหมครับ
คล้ายๆติสต์แดก ติสต์แตก เอ๊ะ ฟังไปก็น่าหมั่นไส้มากกว่า

่นึกไม่ออกละ เดี๋ยวไปนึกต่อ

ปล. รู้สึกแปลกตอนแรก ที่สอนระบายสีที่ผมตั้ง ไปอยู่ในสอนคอม
ทั้งที่ผมสอนระบายสี ไม่ได้สอนคอมสักหน่อย แค่ใช้คอมระบายแค่นั้นเอง
กับอีกอย่างกระจู๋สอนวาดรูปของพี่กัมส์ ที่มันตกหายไปไหนไม่รู้ นึกว่าจะหาก็หาไม่เจอ
เดาไม่ออกด้วยว่ามันอยู่หมู่ไหน ไม่อยากให้จู๋ดีๆแบบนั้นไม่มีหลักแหล่งแน่นอนน่ะครับ  เจ๋ง

I ROCK , THEREFORE I AM
ไอเดีย ออฟ อาร์ต

เดอะ เบส ออฟ อาร์ต

ห้องศิลป์ ชวนเหงา ( หรือจะแก้เหงา เป็น "สาว" ก็ได้ครับ  ปลื้ม )

หอศิลป์ ไร้ทุกข์

ฮี่ๆ อาร์ตทั้งนั้นเลยแหะเรา )
เดี๋ยวมาเพิ่มทีหลังอีกนะครับ  ฮิ้ววว
อ๊ะ ระวังชื่อซ้ำหรือคล้ายๆกับ วิทยาลัยช่างศิลป์ นะครับ ขาจรจะมึน หมีโหดดดด
กำแพงส้วม
โอ้ว วันนี้บักแมคจ๊าบใจมาก
เสนอได้ครับ จะให้เปลี่ยนชื่อสองห้องบนนั้นด้วย
หรือเปลี่ยนแม่งทั้งฟ๐รั่มเลยก็ยังได้ (ยกเว้นแตกฟ๐ง อันนี้จดทะเบียนกะองค์การช็อคก้าโลกแล้ว)

(+)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ๊าดดดดดส์  กรี๊ดดดดด

Arttttttttts !!!  ไอ้มืดหมี
อ๊าดดดดดส์  กรี๊ดดดดด

Arttttttttts !!!  ไอ้มืดหมี

ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ

อิอิ เริ่มมีชื่อเราแล้ววุ้ย
" ท่าช้าง "

ฟังดูเจาะจงไปยังไงไม่รู้ แต่ดูศิลปะดี

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
เอ้อ จะบอกว่า มีรุ่นพี่คนนึงเห็นเราเปิดเวบนี่ล่ะ
แล้วแกมาเห็น วิทยาลัยช่างศิลป์ แกเลย เอ้า อะไรทำไมมีวิทยาลัยช่างศิลป์ด้วย
เปิดให้ดูหน่อย เป็นเวบบอร์ดเหรอ ดูหน่อย เผื่อมีเพื่อนเข้า  ง่ะ
จึงอธิบายอยู่นานว่ามันไม่ใช่ เวบบอร์ดของเด็กช่างศิลป์(ลาดกระบัง...หรือช่างศิลป์เสาวภาก็ไม่ใช่อีกนั่นแหละ)

เลยคิดว่าเด็กช่างศิลป์มาเห็นแล้วเข้าใจผิดกันไปหลายรายทีเดียว  กร๊าก

I ROCK , THEREFORE I AM
แล้วอย่างนี้สอนวาดรูปยังเป็นสอนคอมอยู่หรือเปล่าครับ หรือว่าแยกไปเลยเป็น ตูโตเรี่ยว

นักเขียนการ์ตูนรายปี
" เล่นท่า สยบศึก "

เล่นท่าหมายถึง ว่า ท่าทางในรูปแบบศิลป์ต่างๆครับ  ฮี่ๆ สยบศึกก็ ก็ ก็

มันดี หรือว่า มันงาม จนใครๆต้องยอมแพ้ครับ ( หรือว่ามันเ่ก่งจนใครๆก็ต้องยอมแพ้ )  หื่น
อ้าว โพสเล่นๆ ไปๆมาๆชักจะบานปลาย  ง่ะ

เห็นด้วยครับ(แหงล่ะ) ชื่อนี่ แตกติสต์ พอไหวไหมครับ
คล้ายๆติสต์แดก ติสต์แตก เอ๊ะ ฟังไปก็น่าหมั่นไส้มากกว่า

่นึกไม่ออกละ เดี๋ยวไปนึกต่อ

ปล. รู้สึกแปลกตอนแรก ที่สอนระบายสีที่ผมตั้ง ไปอยู่ในสอนคอม
ทั้งที่ผมสอนระบายสี ไม่ได้สอนคอมสักหน่อย แค่ใช้คอมระบายแค่นั้นเอง
กับอีกอย่างกระจู๋สอนวาดรูปของพี่กัมส์ ที่มันตกหายไปไหนไม่รู้ นึกว่าจะหาก็หาไม่เจอ
เดาไม่ออกด้วยว่ามันอยู่หมู่ไหน ไม่อยากให้จู๋ดีๆแบบนั้นไม่มีหลักแหล่งแน่นอนน่ะครับ  เจ๋ง

สนับสนุนๆชอบชื่อนี้จัง

ขึ้นหิ้ง น่าจะมีเหมือนเดิม ดูขลังดี
แล้วแยก สอนคอม   สอนวาดภาพ  สอนกราฟิก  โชว์กราฟิก  ออกคนละห้อง
แต่แยกเยอะๆมันไม่ดูเยอะไปหรอ  งงแย่

เอาใจหนุ่มๆหน่อยน่าจะมีห้องแตกหวิวด้วย  ฮิ้ววว

อันหลังนี่ล้อเล่นนะคะ บอร์ดเลอะหมด ยิ้มน่ารัก
ตอนนี้ดูเหมือนพวกติวเตอร์มันจะกระจายมั่วไปหมดไง อยากให้เอามารวมๆกัน เป็น แตกติว ไปเลย ไม่ว่าเรื่องอะไรก็ตาม

สอนวาดรูปโดนเจ๊กัมส์ อยู่บนหิ้ง
สอนASพรั่งพรู อยู่แตกแฟลช
สอนวาดรูปโดยโปรแกรม แมงก้ะจั๊ว ก็ดั้นไปอยู่สอนคอม

เวลาจะหาติวเตอร์ทีต้องคุ้ยกองขยะอย่างน่าอนาถ ง่ะ
สอนทำอาหาร   ก็ถือว่าเป็นศิลป์นะ  ชิ      ไม่พูดถึงกันเลย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 18