หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy New Year ล่วงหน้า.ครับ  (อ่าน 10128 ครั้ง)
ขอให้ ประชากร f0nt ทุกท่านมีความสุขมากๆ ครับ

คิดอะไรดีๆ ก็ขอให้สมหวัง นะครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม

สวัสดีครับ

งบน้อย

มาด้วยคน คาดว่าปีใหม่คงไม่ได้เค้า f0nt.com อีกหลายวัน (รึเปล่า)

I wish you all to have a great year
May all your wishes coming true and life fulfilled with love joy and happiness
โชคดีปีใหม่ค่ะ
เมาไม่ขับนะคะ เริ่มสิ่งดีๆใหม่ๆค่า  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สวัสดีปีใหม่ครับ
ทำดีได้ดี
ตั้งใจทำอะไรแล้ว ก็ขอให้สำเร็จสมหวังทุกประการ

มีความสุขมากๆครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สวัสดีปีใหม่ครับ คิดดีทำดีกันนะครับ สามัคคีกันไว้ครับ ยิ้มน่ารัก
สวัสดีปีใหม่ครับ
ปีใหม่แล้ว เคลียร์ตัวเองใหม่ด้วยก็ดีนะครับ
ผมขอรับพรทั้งหมดนี้ไว้ด้วยตัวเองครับ ฮิ้ววว

แล้วคูณสอง กระจายต่อไป
เอ้า ใครจะมารับต่อเร้ว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พรทำงานอยู่แถวไหนครับ    ฮิ้ววว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มีรถไปรับเค้าหรือไงครับ

I ROCK , THEREFORE I AM
พร จ๋าา พร คืนนี้ขอนอนบ้านพร ด้วยได้ไหม... หื่น

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
สวัสดีปีใหม่ครับ ยิ้มน่ารัก
สวัสดีปีใหม่ค่ะ ^^

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
สวัสดีปีใหม่ทูกกทูกกกกโคนนนนน  ฮิ้ววว

มีความสุขมากๆนะ

รักทูกกทูกกกกโคนนนนนเลยยยยยย  แป๊ะยิ้ม

นานๆ จะเข้ามาที
สวัสดีปีใหม่ ขอให้หล่อๆสวยๆ เงินไหลมาเทมา ฉลาดๆ
ทำการงานลื่นไหล เพื่อนรัก ความปรารถนาที่เป็นกุศุลขอให้สำเร็จ
โดยเร็ว โดยง่าย ทุกอย่างเลยนะครับบบ

ฮิ้ววว

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
หน้า: [1] 2 3