หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: ปริศนาโดราเอมอน  (อ่าน 16662 ครั้ง)
 กร๊าก การ์ตูนมันจี้อ่ะ

no food no fat no out no loose
"รักไม่กลัว กลัวไม่รัก
ถามไม่กลัว กลัวไม่ถาม
ยิ้มไม่กลัว กลัวไม่ยิ้ม"
ทำไมกระทู้นี้เราอ่านไม่รู้เรื่องเลยอะ

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
เพราะกระทู้ที่นานๆแล้วจะกลายเป็นฟ้อนต์แบบนี้ เหรอ?

no food no fat no out no loose
"รักไม่กลัว กลัวไม่รัก
ถามไม่กลัว กลัวไม่ถาม
ยิ้มไม่กลัว กลัวไม่ยิ้ม"
กระทู้นี้อยูก่อนโดนมหันตภัยสึนามิถล่มบอร์ดค่ะเลยมีผลกระทบ ฮิ้ววว
แต่จู๋ใหม่ๆก็ไม่เป็นนะคะ ยิ้มน่ารัก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เป็นหมอแมว ไอ้มืดหมี
โบรคแบ็ค มั้งครับ เคน
เอ่อ ผมไม่โบรคแบ๊คครับ  ง่ะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ผมชอบช่วยเหลือคนมากครับ มานี่สิครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ช่วยให้ขี้คล่องครับ ผมกับเคนจะช่วยหมอแมวเอง
ง่ะ  ง่ะ
อยากให้ช่วยหรือครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ช่วยให้ขี้คล่องครับ ผมกับเคนจะช่วยหมอแมวเอง
งั้นเหรอ งั้นเหรอ งั้นเหรอ

หน้า: 1 2 3 4 [5]