หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: หลง  (อ่าน 17857 ครั้ง)
 (เหงื่อแตกพลั่ก)  ขอฝากตัวด้วยคนนะครับ หวัดดีปีใหม่ 2550 มากๆครับ
ผิดไปแล้วครับ  ขอโทษครับที่ Lost Head ไปตั้ง 340 ปี

รักมักๆครับ   กัดซะ...

ทุกคนสบายกันดีนะ เข้ามาหน้าตาแต่ละคนเปลี่ยนไปมากจำแทบไม่ได้.....

ช่วงนี้งานห้องบันทึกเสียงว่างแล้วล่ะ ..ว่างมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
แต่ช่วงปีใหม่นี้ต้องไปเป็นกรรมการตัดสินประกวดวงดนตรี
ในงานปีใหม่ทุ่งศรีเมือง จ.อุบลฯ แล้วจะเอารูปมาให้ดูกันนะ ..ในก่า....จู๋ นี้แหละ

จ๊วบ

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
สวัสดีเช่นกันครับ
บุคคลในตำนานกลับมาอีกหน

(แล้วประเดี๋ยวก็คงหายไปอีกหน  ง่ะ)

I ROCK , THEREFORE I AM
ยินดีต้อนรับค่ะ เกย์ออก

(พนักงานต้อนรับที่นี่ทำงานเร็วมากๆ ยิ้มน่ารัก)
แถมฉับไวตลอด 24 ชั่วโมง  กร๊าก

I ROCK , THEREFORE I AM
ยินดีต้อนรับกลับบ้านค่ะ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ขอบคุณครับจ๊ะ 

สัญญาว่า...

.....จะเนิ่นนาน สักเพียงใด ก็มีใจให้ใว้ต่อกัน
จะรักษา สัญญา ปรารถนามาเคียงคู่กัน ฉันและเธอ
.............
.....ห่างไปนาน แรมปีก็ยังมีใจคิดถึงกัน
ความผูกพันสองเรา ต่างเข้าใจในกันและกันฉันยังรักเธอ เหมือนเดิม
ไม่เคยมีใจให้ใคร รักเธอ เหมือนเดิม อาจจะมากกว่าเดิมซ้ำไป รักเธอ
....ก็ยังงมีความคิดถึงกันอยู่ อาจจะดูเหมือนความเหินห่าง
ที่ต้องทำให้เธออ้างว้าง เดียวดาย
อีกไม่นาน สองเรา จะกลับมา เคียงคู่กัน อีกไม่นาน เนิ่นวัน
ที่ฉัน จะกลับมา หาเธอ รักเธอ อยู่กับเธอ สัญญา ว่ารักเธอ
เหมือนเดิม จะกลับมามาหาเธอ รักเธอ เหมือนเดิม
จะคอยวัน มาหาเธอ รักเธอ รักเธอ  จะกลับมา มาหาเธอ .....รักเธอ
...........ดนตรี ...........
....ก็ยังงมีความคิดถึงกันอยู่ อาจจะดูเหมือนความเหินห่าง
ที่ต้องทำให้เธออ้างว้าง เดียวดาย
    อีกไม่นาน สองเรา จะกลับมา เคียงคู่กัน อีกไม่นาน เนิ่นวัน
ที่ฉัน จะกลับมา หาเธอ รักเธอ อยู่กับเธอ สัญญา ว่ารักเธอ
เหมือนเดิม จะกลับมามาหาเธอ รักเธอ เหมือนเดิม
จะคอยวัน มาหาเธอ รักเธอ รักเธอ  จะกลับมา มาหาเธอ .....
..รักเธอ ....

คำร้อง-ทำนอง-เรียบเรียง-สร้างดนตรี   
หน่อง YellowStudio
แต่งที่ประเทศญี่ปุ่น

ใหนๆก็มาแล้ว จะร้องเพลง  (แนวแบบเชยๆ+ละโว้ๆเพื่อให้สมกับวัย  )
ให้ฟังซะเลยจำนวน 1 เพลงด้วยกัล..

http://file.npmax.com/download.php?fid=yAV59aF5D0FwUc7ooCknjgur

ไม่สงวนลิขสิทธิ์ 
ท่านสามารถจะนำไปเปิดตามร้านอาหารต่างๆ ห้างสรรพสินค้าชื่อดังต่างๆ
โรงแรม คาเฟ่ ร้านลาบ โรงกลึง อู่ซ่อมรถ ศาลเจ้า โรงเจ รถบั้ม สถานีรถไฟฟ้า
สถานีโทรทัศน์ทุกช่อง งานวัด สถานีวิทยุทุกคลื่นทั่วประเทศ และทั่วโลก

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
ใครอ่ะ  ง่ะ
 ไหว้ สวัสดีค่ะลุงหน่อง
กลับมาแล้วๆๆๆ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
สวัสดีครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

สวัสดีครับลุงหน่อง

||อี๊ เคนหมวยตัดหน้า อี๋~

งบน้อย
หวัดดีครับลุงหน่อง  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo

สวัสดีครับลุงหน่อง  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ลุงหน่อง กลับมาแล้ว ยิ้มน่ารัก
กำลังจะตั้งจู๋ถามหาลุงหน่อง

สวัสดีปีใหม่ครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สวัสดีค่ะลุงหน่อง ยินดีต้อนรับการกลับมาสู่วังวน... การปั่น

" สวัสดีปีใหม่ " ค่ะ  ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7