หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: ก็คิดเอาไว้ว่าใช่ ต้องใช่แน่ๆ  (อ่าน 77397 ครั้ง)
ตบกลับ
มีใครคิดว่าเจอคนที่ใช่อีกมั้ย เกย์ออก
อย่าว่าแต่คนที่ใช่

คนที่เฉี่ยวๆมายังไม่มีเลยค่ะ   ฮิ้ววว

สงสัยคนที่ใช่ของผมจะยังไม่เกิด

ไม่ก็ตายไปแล้ว

งบน้อย
ใช้หน้าตาให้เป็นประโยชน์ดิอุ้ย

ใช้ไม่เป็นครับ

งบน้อย
คือ  เค้าอาจจะเค้าหาอุ้ยแล้วก็ได้

แต่อุ้ยก็วางเค้าไว้ที่อื่นที่ไกลสายตา   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
จะบอกว่านัทใช่มั้ย ฮิ้ววว
 เหลือบ  อุ้ย ไม่ใช่สเป็ก 

เลวยั้นเงา
แล้วเค้าล่ะตัว กรี๊ดดดดด
แล้วคนที่ใช่นี่ อาการที่เราเจอตอนแรกเป็นยังไงหรอครับ

เท่าที่ผมจำได้ เหมือนผมเคยเจอคนที่ใช่นะ  ตอนเข้า ม.ต้น ใหม่ๆ เห็นแล้วแบบว่า คนนี่ถูกใจมาก
อยากนั่งมองไปเรื่อยๆ  ชอบจนถึง ม.ปลาย   
ม.ปลายยิ่งชอบมากเพราะดันมาอยู่ห้องเดียวกันด้วย  เลยมองตลอดไม่เป้นอันเรียนเลย
แต่ไม่เคยคุยกันเลยนะ ผมกลัว  ไม่รู้จะกลัวอะไร สมองมันคิดไปหมด คุยแล้วแบบนี่ ถ้าจีบคงแบบนี้  อี๋~

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*

จริงเหรอ ว้าววว โล่งอก!

คือ  เค้าอาจจะเค้าหาอุ้ยแล้วก็ได้

แปลหน่อยครับ งง

งบน้อย
 เหลือบ  ยิ่งกว่าไม่ใช่

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

(ตูชอบผู้ชายหน้าโหด ๆ อ่ะ   ฮิ้ววว)

ตอบของ Raed นะ

ของเจ๊มันประเภทรักซึมลึก...ต้องรู้จักกันก่อน...แล้วความสัมพันธ์มันจะตามมา
เพราะยังบอกไม่ได้น่ะ..ว่ามันใช่หรือไม่ใช่   ฮิ้ววว

จริงเหรอ ว้าววว โล่งอก!

แปลหน่อยครับ งง

ตูพิมพ์ผิด  ฮิ้ววว

(ไอ้ที่ทำลาง ๆ คิดว่าไม่เห็นหรือไง   เหลือบ)

จะพิมพ์คำว่า เข้าหา น่ะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ไม่มีใครรักผมมั้งหรอ  ฮิ้ววว ฮิ้ววว

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
 เหลือบ  มีแฟนแล้วไม่ใช่รึ   

เลวยั้นเงา
มันคงบอกไม้ได้หรอกว่าคนที่ใช่เจอครั้งแรกมันเป็นยังไง เพราะว่าคนเรามันจะใช่หรือไม่ใช่
มันต้องอาศัยเวลาเรียนรู้กัน ปรับตัวเข้าหากัน ต่อให้เป็นรักแรกพบ ถ้าอยู่ด้วยกันแล้วปัญหามัน 108
ปรับตัวเข้าหากันไม่ได้ไม่มีความสุข มันก็ต้องแยกกันอยู่ดี

แต่ตูกับแฟนเป็นรักแรกพบนะ(ของตูคนเดียว เพราะแฟนบอกเจอหน้าครั้งแรกแล้วกลัว ท่าทางโรคจิต)
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 23