หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: ก็คิดเอาไว้ว่าใช่ ต้องใช่แน่ๆ  (อ่าน 77381 ครั้ง)

อึ้ย ติดน้องรักนักร้อง

Las Noches Rubicundior

อึ้ย ติดน้องรักนักร้อง

เฟิร์นไปติดนักร้องกะเค้าด้วยเหรอ  นักร้องที่ศรีราชาเนี่ยนะ  แล้วนักร้องอ่านพลูโตมะ  ระวังโกรธกะนักร้องอย่าไปปาดคอเค้านะจ้ะ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา

เอือม จะไปติดนักร้องที่ำไหนได้หล่ะ แถวนี้เนี่ย

เอือม จะไปติดนักร้องที่ำไหนได้หล่ะ แถวนี้เนี่ย

kitty ไง

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ผมไม่เกี่ยวนะพี่ เหลือบ เดี๋ยวโดนปาดคอ หน้าแตก

เกย์ออก มีอะไรกันเหรอ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เอ อยากมีอะไรกับเราเหรอ เกย์ออก

เอ อยากมีอะไรกับเราเหรอ เกย์ออก

ถ้าอยากจะให้มั๊ยล่ะ  ถามไม่ดูเลยนะเนี่ย เดี๋ยวโดน หื่น

อะไรเหรอครับ หื่น

ถ้าอยากจะให้มั๊ยล่ะ  ถามไม่ดูเลยนะเนี่ย เดี๋ยวโดน หื่น

หมีโหดดดด

หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

พี่ใหญ่นี่ซี้ซั้วจริงๆ

หื่น หื่น หื่น หื่น หื่น หื่น หื่น หื่น

รับสมัครนักศึกษาชายที่กำลังศึกษาในระดับชั้นปริญญาตรี สาขาใดก็ได้ มาร่วมแชร์ค่าเช่าห้อง
สนใจติดต่อ 900-1900-xx   กึ๋ยๆ

เกย์เม้ม/ นักศึกษาปี 8 ได้มั้ยครับ
 เกย์ออก  สนใจที่เป็น หญิงสาววัยกระเตาะไหมครับ 

เลวยั้นเงา

งั้นไม่ต้องคิดเลยเจ๊ คงไม่ใช่แล้วแหละ  ฮี่...

หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 23