หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดยังกับระเบิดที่กรุงเทพฯ  (อ่าน 7693 ครั้ง)
ระเบิดอะพวกนาย/เธอคิดว่าใครเป็นคนทำ งง
แสวง ครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com

IRK

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
พี่ชุน  เฮ้ย!?

พนักงานบริษัท.

คิดว่าระเบิดอันตราย

คิดว่าคนทำเป็นพวกเดียวกับคนวางครับ

ป.ล. คิดว่ากระจู๋นี้ละโว้ครับ

งบน้อย
555 น่าจะใช่
เออๆพวกนาย/เธอรู้ปล่าวว่าIRKแปลว่ารบกวน ทำให้รำคาญอะ อ่านว่าเอิร์ค
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=8537.0

Today you , Tomorrow me.
ไปนอนเถอะ อย่ามัวแต่ปั่นบอร์ด
พรุ่งนี้มีงานต้องทำนะ

ด้วยรักและหวังดี
จาก นาย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ไอ้ ...ตู๊ด..... โวย

ไม่ต้อง [+] เพราะมันไม่แนว
คิดว่าน่าจะให้รัฐบาล ขอคำแนะนำคุณสุริยะ จึงรุ่งเรืองกิจ  ในการจัดซื้อเครื่องตรวจจับระเบิด CTX 9000  มาติดไว้ในถนนทุกแห่งที่จะเข้ากรุงเทพครับ

จะได้ตรวจจับระเบิดไว้ก่อน อิอิ  คราวนี้คงหมดเงินหลายแสนล้าน

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
แล้วระเบิดขวดล่ะ เครื่องนี้ตรวจได้มั้ย

กินรอบวง

ระเบิดขี้ละ แหยะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
คำถาม : คิดยังไงกับระเบิดกรุงเทพ

ตอบ :  ผมว่า ระเบิดที่ไหนๆคงจะคล้ายๆกัน น่าจะแตกต่างกันตรงที่ประเภทของระเบิดมากกว่า แต่ที่แน่ๆ น่าจะมีดินปืน   แต่ถ้าถามว่าผมคิดอย่างไร   ผมว่า ไงเราก็เป็นได้แค่เพื่อนกัน...... หน้ามึน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

สุดท้ายก็เพื่อนกัน  ฮือๆ~

หน้า: [1] 2