หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 162

ผู้เขียน หัวข้อ: โครงงานสอบปัญหาธรรมะทางก้าวหน้า  (อ่าน 557996 ครั้ง)
โครงการตอบปัญหาธรรมะ “ทางก้าวหน้า” ประเภทประชาชน ครั้งที่ ๑ พ.ศ. ๒๕๕๐
http://www.dmc.tv/forum/index.php?showtopic=8822

ผมเข้าสอบไม่ได้ครับ (เป็นคนจัดงาน)
ใครมาสอบผมจะ หาหนังสือให้กับออกเงินค่าสมัครให้ (1ทีมนะ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ก.พ. 2007, 18:40 น. โดย ชาร์ป » บันทึกการเข้า

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
 เอือม ตาลาย
 เอือม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หรือว่าทำ link ดี  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ธัมมชโย  นี่ทางก้าวหน้าเหรอครับ ง่ะ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ทำไมหรอครับ  งง

ผมว่า ธัมมชโย  สอนพุทธศาสนา เพี้ยน  นะครับ
ถ้าเป็นร้องเพลงก็เหมือนร้องผิดคีย์  เสียงเพี้ยน ฮิ้ววว

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ไม่รู้สินะ ลองเอาหนังสือที่จะใช้สอบไปอ่านดูละกัน จะได้รู้ด้วยกันว่าเพี้ยนตรงไหนจะได้ช่วยกันปรับ
แต่ถ้าเห็นว่าดี ก็มาสอบด้วยกัน กรี๊ดดดดด
กำลังหาทีมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ม.ค. 2007, 21:27 น. โดย ชาร์ป » บันทึกการเข้า

ไม่ละครับ ขอบคุณครับ ปลื้ม

คุยกับ ตั้งแล้ว ตั้งบอกว่าจะแข่งด้วย ไม่รู้ว่าชัวร์ป่าว
ทีนี้ก็ขาดอีก 2 คนมาร่วมทีมครับ
ทีมจาก ฟ๐นต์ฟ๐รั่ม

ผมออกค่าสมัครให้ครับ 

ผม...
ปลงละทิ้งทางโลกย์แล้วครับ
เงินทองตายไปก็เอาไปไม่ได้  กร๊าก

เข้าไปช่วย ตั้งเขียน ก็ได้ครับ  ฮิ้ววว

ผมสู้เสมอครับ หาเพื่อนๆ อีกสองคนมาร่วมแรงแข็งขัน รายได้ส่วนหนึ่งหักค่าใช้จ่าย มอบให้เว็บฟอนต์หมดเลยเอ้า(เอาไปมีตติ้งกัน)

กินรอบวง
ที่คิดทีมไว้คือ
1.ตั้ง
2.ครูนิด
3.ป้าแป้ง

ครูนิดนี่ยังติดต่อไม่ได้
ป้าแป้งด้วย ช่วงนี้ยังไม่เห็นออนเลย  เศร้า

ที่คิดทีมไว้คือ
1.ตั้ง
2.ครูนิด
3.ป้าแป้ง

ครูนิดนี่ยังติดต่อไม่ได้
ป้าแป้งด้วย ช่วงนี้ยังไม่เห็นออนเลย  เศร้า

ครูนิดอยู่ตั้ง พิจิตร นู่นหนา...

ผมว่าน้องเต่า พี่จักรีนี่ก็เก่งนะ

กินรอบวง
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 162