หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: BD หนิงห์ย้อนหลัง!!  (อ่าน 8274 ครั้ง)
หนิงห์เกิด 13 เมื่อวานวันเ็ด็กพอดีเลย
ขอให้ให้เป็นเด็กที่บานห์ๆ ของทุกคนจ้า

ตั้งใจเรียน คิดอะไรก็สมศรีนะจ๊ะ  ยิ้มน่ารัก

ปล.เมื่อวานไม่อยู่  ฮือๆ~
HBD หนิงห์นะ

ฮิ้ววว  สุขีสโมสร เรียนเก่ง ๆ สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยนะจ๊ะ

ขอให้มีคนรักเยอะ ๆ นะ   ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
มีความสุขมากๆนะคะ หนิง

เรียนเก่งๆ สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทองนะจ๊ะ  ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
มีความสุขมาก ๆนะครับ หนิง

เรียนเก่งๆ สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทองนะจ๊ะ

Today you , Tomorrow me.
สุขสันต์วันเกิดน้องหนิง
ขอให้มีความสุขมากๆจ้า

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สุ     ข     สั     น     ต์     วั     น     เ     กิ     ด     ห์     จ้     า

ไม่มีไรหรอก สวยดี
สุขสันต์วันเกิดหนิงค่ะ

มีคุณธรรมนำใจ  ใช้ชีวิตพอเพียง หลีกเลี่ยงอบายมุข ยิ้มน่ารัก

ไม่มีไรหรอก สวยดี ยิ้มน่ารัก

งบน้อย
มีความสุขมากๆนะจ๊ะ
ขอให้สวยสมวัย  ยิ้มน่ารัก

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
ขอให้มีความสุข ยิ้มแย้มแจ่มใส หน้าบานเป็นกระด้ง  ลันล้า
สลวก. จ๊ะห์

พนักงานบริษัท.
สสวก. นะครับ ฮิ้ววว

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
สุขสันต์วันเกิดครับ
สสวก.นะหนิงห์นะ
เป็นเด็กเซนต์โยน่ารักๆแบบนี้ต่อไป

ยิ้มน่ารัก น้องหนิงห์น่ารัก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: [1] 2 3