หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: 2 ปีกับเว็บ F0NT.COM  (อ่าน 57331 ครั้ง)
 (แจ๋ว แจ๋ว) ยินดีด้วยค่า เราก็ใช้บริการมาหลายต่อหลายครั้ง
ขอบคุณทุกๆท่านที่ได้ประดิษฐ์คิดค้นฟอนท์สวยๆทุกฟอนท์ออกมานะคะ ขอบคุณจริงๆค่ะ ขอให้ทีมงานแล้วก็ทุกๆคนประสบแต่ความสำเร็จเช่นนี้ตลอดไปนะคะ
 ยิ้มน่ารัก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
(แจ๋ว แจ๋ว) ยินดีด้วยนะคะ ครบ 2 ขวบแล้ว
ขอบคุนคะ เวปนี้ช่วยทำให้งานของเราน่าดูขึ้นเยอะเลย
ขอบคุนพี่ๆน้องๆ เพื่อนๆ ที่คิดหาฟ้อนสวยๆมาให้โหลดกันนะ

สุดท้ายนี้ ขอให้เวปนี้อยุ่ไปนานๆนะจ๊ะ
ขอบคุณสำหรับฟอนต์สวยๆ นะค่ะ ขอให้เว็บนี้อยู่ไปนานๆ นะค่ะ
เฟรินอีกละ กร๊าก
คนละคนนะ  โวย

Las Noches Rubicundior
ดีใจ จังเลย ที่มียักษ์ แสน ใจดี  ลันล้า
ก็ขอให้ที่นี่อยู่กันไปอีกนาน ๆ รักกัน อบอุ่น....... ^__^

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
เย้ๆๆ
ฉองปีแย้ววๆ
ขอบคุณนะร้าที่ผลิตตัวอักษรฉวยๆ
มาให้ใช้
เย้ๆๆ หายล่มแล้ว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
เข้าได้แล้วววววววววววววววววววววววว

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
 กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
จุ๊ๆๆๆ อย่าเอ็ดไป  ไอ้มืดหมี

Today you , Tomorrow me.
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด ฮู่ววว นึกว่าเป็นอยู่คนเดียว

there are no regrets in life, just lessons . .

ล่มๆ  นะนะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 (แจ๋ว แจ๋ว)
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16