หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16

ผู้เขียน หัวข้อ: 2 ปีกับเว็บ F0NT.COM  (อ่าน 57273 ครั้ง)
ยินดีด้วยนะคะ สองขวบแล้ว
ขอบคุณที่มอบสิ่งดี ๆ ให้ตลอดมา  ยิ้มน่ารัก
โอ้..ยิงลีล่วย   เกย์แอบ ครบรอบ 2 ขวดแระ มีแคมเปญใหม่ยังจ๊ะ โฮ่..โฮ่ หื่น

ดีใจ๊ดีใจที่มีเว็บดีๆ
ดีใจที่โลกนี้มีคนขยัน
ดีใจที่เราได้รู้จักกัน
ดีใจที่จะได้โหลด f0ntทุกวันเหมือนน..เคย  ปลื้ม

เจ๋ง เว็บ f0nt จงเจริ๊ญ!!
ยินดีด้วยครับ เวลาผ่านไปไวเหมือนโกหก  (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

ขอให้มีฟอนต์สวย ๆ มากขึ้นมากขึ้นเยอะ ๆ ครับ  อยู่ยั้งยืนยง ยาวนานนนน  (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)
พึ่งเขามาเปงครั้งแรกนะงับ   ขอบคุนที่มี font สวยๆดีๆ อย่างมาให้ดูนะงับ ครบ2 ปีแล้ว ยินดีด้วยนะคะ
ยินดีด้วยกับเวบดีๆ เจ๋งมาสองปีและจะแจ๋วต่อไป
สุขสันต์วันเกิดย้อนหลัง กับเว็บนะคะ
ดอกไม้ 2 ช่อ

กับเค้ก 2 ก้อน

ps*เผอิญชอบเลข 2 อยู่แล้ว...ดีจัง
((เกี่ยวกันตรงไหนหว่า?))

ấ  Łí††lè  Ģ!яŁ  ïй  †hε  Łì††lé  ω✪яŁ₫
สุขสันต์วันเกิดเว็บF0NT นะคะ

ลันล้า

ฮ่าๆ ฮือๆ
ยินดีด้วยครับผม
ดีใจด้วยนะครับ
 (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)
ขอแสดงความยินดีครบรอบปีที่ 2
ขอให้อยู่ดีริญเติมโตไปอีกนาน ๆ นะคะ
 (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)
 (แจ๋ว แจ๋ว)  เป็นเว็บที่ดีมีประโยชน์ ขอให้เว็บ F0NT.COM อยู่คู่เน็ตไทยตลอดชั่วฟ้าดินสลายด้วยเทอญ..  (แจ๋ว แจ๋ว)
สองปีแล้วหรอคะ แหม.. เหมือนเพิ่งผ่านไปไม่นานนี้เอง 

ก็แกเพิ่งรู้จักเว็ปนี้ได้ไม่นานนี่นะ   

โห

แหะ แหะ  ไงน้องใหม่คนนี้ก็ขออวยพรย้อนหลังด้วยคนนะคะ (ช้าตลอด) 

2 ขวบแล้วจะเข้าอนุบาลแล้วสิ กำลังน่ารักน่าชัง

ก็ขอให้ f0nt.com เติบโต แล้วก็พัฒนาสร้างสรรค์สิ่งดีๆต่อไป นะคะ 

อ้อ.. แล้วก็อีกเรื่องที่อยากจะบอก เอียงหูมาใกล้ๆสิ จะหลอกหอมแก้ม  เว้ยยย ไม่ใช่  จะบอกว่า

@-->---- " ขอบคุณค่ะ " ----<--@ 

ยิ้มน่ารัก
ยินดีด้วยค่ะ   เจ๋ง
2 ขวบกำลังน่ารักน่าซนเลย  ลันล้า
 เกย์ออก Very nice web for Th fonts : happy a lot na krab ..  (แจ๋ว แจ๋ว)
กำลังอยู่ในวัยหัดพูดหัดเดินเชียวนะคะ

ขอให้ก้าวย่างได้อย่างมั่นคงและสร้างสิ่งดีๆ ให้ชาวไทยตลอดไปค่ะ ไหว้

หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16