หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: 2 ปีกับเว็บ F0NT.COM  (อ่าน 57323 ครั้ง)
เสพแล้วติดคิดเลิกยาก ไอ้มืดหมี
2 ปีแล้วเหรอเนี่ย ดูๆไปมันมีการเปลี่ยน generation ไปเรื่อยๆแหะ สุขสันต์วันเกิดครับ ยิ้มน่ารัก

จะจัดมิตติ้งกันตอนไหนอีกครับ
เปลี่ยน Avatarด้วยนี่ครับ
Kitty Guitarหายไป

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
นั่นสิ  ผมชอบนะ คิตตี้ ตัวนั้น เท่ห์ดี

i'll walk until i find u.
ขาจรเข้ามาเยอะแยะเลย กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 ลันล้า  ยินดีกับเวปด้วยมั่กๆ  

ขอชื่นชมในการพัฒนาเวป และสังคมการเอื้อเฟื้อแบ่งปันนี้ค่ะ  (แจ๋ว แจ๋ว)
เปลี่ยน Avatarด้วยนี่ครับ
Kitty Guitarหายไป

ปกติก็เปลี่ยนบ่อยนะครับ แต่นานๆจะเป็น kitty ที พอดีช่วงนี้ทำเพลงเลยหาอะไรมาทำให้มันหนักแน่นๆหน่อย ชอบรูปกีต้าร์เป็นอะไรไม่รู้ดูทีไรอะดีนาลินพุ่งทุกที ยิ้มน่ารัก

ขอบคุณสำหรับผู้ทำฟอนท์ทุกท่านครับ  กรี๊ดดดดด
อยู่ไปนานๆ(ให้ตูได้มีที่ปั่น) เอนมา เอนมา

ปล.เพราะเวปนี้ แอนดรอยด์ เฟ-ริน แห่งศรีราชาจึงได้ถือกำเนิดขึ้น
HBD นะก๊าบบ    ลันล้า     

เกี่ยวอะไรกับเฟิร์นฟะ ตามัม  โวย

Las Noches Rubicundior
อยู่จริงๆ จังๆ มาเกือบปี ยังไม่เคยยุ่งเกี่ยวกะเรื่องฟ๐นต์เลยครับ ลันล้า

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
สาดดดดดดดดดดด
สองปีที่ตูอยู่ กับพวกสู คู่กันมา...
และตูจะอยู่ จะอยู่ตลอดไป
ตูไม่มีวันตาย   สาดดดดดดดดดดดดดดดดด

ปล้นคนรวย ช่วยคนจน
สาดดดดดดดดดดด
สองปีที่ตูอยู่ กับพวกสู คู่กันมา...
และตูจะอยู่ จะอยู่ตลอดไป
ตูไม่มีวันตาย   สาดดดดดดดดดดดดดดดดด

เอ็งก็ไม่เคยมีชีวิตนี่  ง่ะ

อย่างเร่จะไปเข้าใจอะไรโรบิ้น

Las Noches Rubicundior

อย่างเร่จะไปเข้าใจอะไรโรบิ้น
หรือไม่จริง  ชิ

อ๊ะ เถียงท่านเฟริน เดี๋ยวหัวหลุดจากบ่า  เฮ้ย!?
เย้ๆ ยินดีครับด้วยบอร์ดนี้มีมุกให้ผมเอาไปใช้เพียบเลย อิอิ  ฮี่...
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 16