หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนต์นาครเขษม ฟรี!! แบบมีเงื่อนไข  (อ่าน 11098 ครั้ง)
ฟอนต์ นาครเขษม...ฟรี!!...แบบมีเงื่อนไข

ฟอนต์ นาครเขษม
ที่ออกแบบมาให้ใช้กับหนังเรื่อง เปนชู้กับผี
แต่ตั้งชื่อให้เหมือนกับนิยายเรื่อง นครเขษม
เพราะว่าเป็นความประสงค์ของผู้กำกับครับ

นาครเขษมที่เป็นหนังสือนั้น ประพันธ์โดย -คอยนุช-
ซึ่งคือคนเดียวกันกับที่ประพันธ์-ฟ้าทะลายโจร-ครับ

จะแจกฟรีแบบมีเงื่อนไข
คืดว่า...
การจะได้มาซึ่ง fontนี้ ต้องมาจากการเสียเงินซื้อ VCD หรือ DVD หนัง
เรื่องเปนชู้กับผีเท่านั้น ถึงจะสามารถนำไปใช้งานส่วนตัวได้ครับ

ฟอนต์นาครเขษม
กำลังอยู่ในขั้นตอนการผลิต ลงในแผ่น VCD และ DVD
โดยbundleไปให้ไว้เรียบร้อย เลือกเอาไปใช้ได้ทั้ง MacและPC

พูดให้ง่ายๆก็คือ ถ้าอยากได้ font ก็ให้อุดหนุนหนังแผ่น แล้วได้ fontเป็นของแถม
แต่ถ้าอยากได้font แต่ไม่อยากซื้อหนังแผ่น แล้วไปขอก๊อปจากคนซื้อแผ่น
ถือว่าผิดนะครับ
ผิดมากผิดน้อยก็คิดเอาเอง

มาบอกข่าวครับ ถูกใจก็อุดหนุนกันไป ไม่ถูกใจก็ไม่ว่าอะไรครับ
(รอติดตามหาได้ตามแผงค้าCDทั่วไปๆๆๆๆ)

นาย โรจ สยามรวย ผู้ประกาศ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ม.ค. 2007, 19:32 น. โดย ซาฟิเร่ » บันทึกการเข้า
อ้าวเป็นภาษาต่างดาว  กร๊าก

ขออนุญาตแก้นะครับ  ฮิ้ววว
เพราะอะไร  ง่ะ

// เกิดอะไรขึ้น สงสัยๆ  งง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ม.ค. 2007, 20:38 น. โดย ^-FakE-^ » บันทึกการเข้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ผมตั้งใจจะซื้อเก็บไว้อยู่แล้ว

พออาจารย์ออกโปรโมชั่นนี้มาเลย ไม่ต้องเสียเวลาตัดสินใจ  เจ๋ง
โอ้ ขอบคุณจานโรจี้มากๆ ครับ

อยากบอกว่าชอบฟอนต์นี้มากมายก่ายกองเหมือนน้องซายุ ยิ้มน่ารัก
เดี๋ยวจะประกาศไว้หน้าเว็บซะเลยครับ เผื่อว่ายอดขายหนังจะได้เยอะๆ
เพราะผมไปดูแล้วชอบเป็นการส่วนตัวครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ซื้อครับ

แต่เป็นเพราะชอบฟอนต์ ไม่ได้ชอบหนังนะครับ
 (อิอิ)

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ผมชอบหนังด้วย ชิ

ไม่ไหวเลย คนแก่ดูหนังวัยรุ่นไม่รู้เรื่อง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยังไม่ได้ดูเฟ้ย
แต่จะเอาอารมณ์ว่า ซื้อฟอนต์แล้วได้หนังแถมมาตะหาก  ชิ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 (แจ๋ว แจ๋ว)  ว้าวๆ อย่างนี้น่าซื้อครับ

i'll walk until i find u.
  เจ๋ง ซื้อแน่ครับ เพราะปกติดูแต่หนังแผ่น ไม่ค่อยได้ดูที่โรงหนัง อย่างนี้กำไรเห็น ๆ  (อิอิ)

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.พ. 2007, 11:46 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

ขอบคุณ คุณซาฟิเร่ ครับ ที่ช่วยแก้ไขให้ข้อความ
ที่โพสไว้อ่านได้ โดยไม่เป็นภาษาต่างดาว
ซื้อฟอนต์แถมหนัง ได้มั้ยครับ
ชอบฟอนต์ด้วย ชอบนางเอกด้วย  ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

ดากานดา...  กึ๋ยๆ

..เอาลูกกูคืนมา...  (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
เดี๋ยวไปหาซื้อ (ชอบฟอนต์ของคุณ Rojee) ส่วนหนังชอบนางเอก

แต่ถามหน่อยครับว่าในแผ่นนอกจากฟอนต์เขาแถมไวรัสหรือโทจันไหม? จะได้ป้องกันไว้ก่อน  (อิอิ)
หน้า: [1] 2