หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: motel99รหัสลับหลุดโลก  (อ่าน 22400 ครั้ง)
....อะไรล่ะคะ
ม่ายรู้จัก หมีโหดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

ส่วนซังกะบ๊วยนี่ เว็บอะไรไม่รู้จัก  ชิ

วินนิ่งไหมเชด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ปรมาอนาจาร์ยเว้ปโป๊ว ลั่นวาจาไว้ว่า....
ผู้ที่ท่องเน็ตจนชำนาญ จะสามารถหยั่งรู้ได้ว่า จะหาเว้ปโป๊วได้จาก รหัสอะไรบ้าง....
ไป เว้ป กูก้อรู้(google)สิ แล้วลองหาคำเหล่านี้...
boy girl student nurse leg pantyhose stocking...
เชื่อสิ กว่า 70เปอร์เซนต์ มันเป็น เว้ปปะผุสี
 หื่น

ปตอ.ผมเอาสิ่งไม่ดีมาให้ ยักษ์จะเห็นเราจั....ไร.....ไหมนะ

ของลับ ไม่มีในโลก
ละโว้ครับ....................ฮิ้ววว  อู่นอกดีๆ  เสียตังค์ครับ 

ที่ต้องการคืออู่ของไทยครับ  ที่ช่วงนี้พากันปิดตัวหายหน้าหายตาไปเยอะครับ 

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
บิท ไงครับ ยั้วะเยี้ยะ เต็มไปหมด  หื่น

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ถูก!!ครับ
ตูเล่นบิทไม่ได้   ฮือๆ~  โดนบล๊อก  เน็ตมหาลัย

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ดีใจด้วยครับที่มีปัญหาเดียวกับนักศึกษาหนุ่มสาวทั่วประเทศ เกย์แอบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยังไม่เคยลองโหลดบิตในมหาลัย กรี๊ดดดดด
เพราะ ฮือๆ~
รออินไวต์อยู่

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เคยเข้าไปเล่น

เคยเข้าไปสิง

เคยเข้าไปเมา

เคย...ๆๆๆๆ

กุ๊ก..

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ดีใจด้วยครับที่มีปัญหาเดียวกับนักศึกษาหนุ่มสาวทั่วประเทศ เกย์แอบ

ไม่เห็นมี  ชิ

Las Noches Rubicundior
กุ๊ก....

กุ๊ก....

กุ๊ก....

กุ๊ก....

กุ๊ก....

กุ๊ก....

กุ๊ก....

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
เรียกแบบนี้แล้วไก่จะมาเหรอครับ

กร๊าก

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 2 [3] 4 5