หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ดาวโรงแรม  (อ่าน 15232 ครั้ง)
ผมซื้อสดยังไม่คุยเลย  ชิ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 น่ารักแต่เอือม

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ไม่เคยนอนโรงแรมครับ

เวลาไปไหน ก็ค่อยหาซื้อบ้านแถวนั้นเอา
ผมซื้อสดยังไม่คุยเลย  ชิ

ชอบเขียนอะไรที่คนอื่นไม่ get  เหลือบ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ไม่เคยนอนโรงแรมครับ

เวลาไปไหน ก็ค่อยหาซื้อบ้านแถวนั้นเอา

ดีเลย ตูซื้อทิ้งขว้างไว้หลายหลังเหมือนกัน แต่ไม่ค่อยได้ไปนอน
ตามเกาะสุรินทร์ เกาะช้าง อ่าวพระนางอะไรงี้
เออ เขาใหญ่ก็มี 400 ไร่มั้ง

เอาไว้ไปเที่ยวแล้วค่อยโทรมาขอก็ได้ ให้ยืมนอน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คนแถวนี้รวยจังแฮะ หื่น

i lOvE RihAnNa!!
 กร๊าก

ไก่ย่าง  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ผมจะไปประเทศไหนทีนึง
ผมมักจะซื้อประเทศนั้นไปเลยอะครับ  ฮี่...

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
อ๋อ จะซื้อต่อจากตูเหรอ

ได้ๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กระจู๋โรงแรมนะคะ

ไม่ใช่กระจู๋เกย์ทับ หมีโหดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

เกย์ออก ไหนๆ ทับกันที่ไหน

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โรงแรม ระดับห้าดาว นั้น  เมื่อย่างให้สุกเข้าที่  จะมีรสชาดหอมอร่อย  ปัจจุบัน มีสาขา อยุ่ทั่วประเทศ....น้ำจิ้ม รสเด็ด...... หน้ามึน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
นั่นมันไก่ย่าง โวย

(ไม่ได้ตูเอ็งตายเลยนะเนี่ย)

เกย์ออก   +1  พี่แอน ครับ

แต่ ผมเคยไปนอนโรงแรม ที่ภูเก็ต ครั้งนึงนะ แต่ไม่แน่ใจว่า กี่ดาว ไปฟรี ด้วย
เพราะ ทำเว็บให้เขา บอกว่าจะไป ถ่ายรูปบรรยากาศมาทำงาน  เลย ถือโอกาส สะสองคืน
 พร้อมเกณฑ์เพื่อนไปอีกสองคน

หน้า: 1 2 [3] 4