หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมงาน หมีรับปริญญาจ้ะ  (อ่าน 45976 ครั้ง)
 หน้ามึน หึ

there are no regrets in life, just lessons . .
เฟรมเอ๊ย พี่หมีเค้ารู้ตั้งแต่เค้าแก้โพสต์แล้วล่ะน้องเอ้ย หน้ามึน

พอเหอะ เดี๋ยวหมีกัดหูแหว่ง

เฟรมเอ๊ย พี่หมีเค้ารู้ตั้งแต่เค้าแก้โพสต์แล้วล่ะน้องเอ้ย หน้ามึน

พอเหอะ เดี๋ยวหมีกัดหูแหว่ง

จริงๆครับ ไม่เป็นไรครับ ลืมๆไปเถอะครับ ผมเครียด จนไม่ไหวแล้วครับ

ชีวิตมีค่า อย่าซ่ากับหมี   หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ยินดีด้วยหมี  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อย่าเถียงกันเพื่ออรเลยค่ะ  กรี๊ดดดดด

ตอนนี้หมีพี่ฉักไม่เหม็นน้ำลายซักหน่อย ออกจะหอมมมมมมม  หื่น
หมีพี่แอนกะพี่ฉัก นั่งเคัยงคู่กัน คงได้มีหมีน้อยเร็วๆนี้  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หมีตรูมีประโยชน์ด้วยแฮะ กลายเป็นไมค์ได้ด้วย
คือ ซื้อมาเอากะมาให้ แล้วติดต่ออรไม่ได้
เลยคุยกับป้อมบอกว่าถ้าอร ไม่ติดต่อมาจะยึดไว้เอง ไม่ให้แล้ว 
ซักพักอรก็โทรมา  อดเลยเรา ชิ

ปล. มันน่ารักจริงๆ ยังอยากได้ไว้เองเลย  ฮือๆ~

ใช่ๆ หามาจากที่ไหนครับพี่ฉัก  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หมีเล็กชอบเอาไปเล่น  กรี๊ดดดดด

ไว้จะถ่ายตอนเล่นให้ดูค่า

เห็นเล่นแต่ละอย่าง เอือม

ตูล่ะ สงสาร

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สงสารอะไรเห็นนั่งขำก๊าก เหลือบ

เวลาเอ็งโดนจั๊กจี๋แล้วทรมาน
เอ็งหัวเราะหรือร้องไห้ล่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตกลงพี่แอนทรมานทำไม  หมีโหดดดด

อย่ามาหมี
ไปนอนไป๊

แอ๊งงงง การบ้านยังไม่เสร็จ  ฮือๆ~

หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14