หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครชอบการ์ตูนของ Khibli studio  (อ่าน 11516 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด   ใครชอบดูการ์ตูน  Khibli studio เหมือนผมบ้าง   กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ม.ค. 2007, 21:09 น. โดย ทานูกิซัง » บันทึกการเข้า

^_^    ปั ก ษ์ ใ ต้ ง า ม เ ลิ ศ      ถิ่ น ร ะ เ บิ ด ม า ก มี                          ป ร ะ เ พ ณี เ ผ า โ ร ง เ รี ย น     แ ว ะ เ วี ย น ป ล้ น ปื น
ไม่ใช่ จิบลิเหรอ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ม่าช่าย ( มั้ง ) ครับ  งง

^_^    ปั ก ษ์ ใ ต้ ง า ม เ ลิ ศ      ถิ่ น ร ะ เ บิ ด ม า ก มี                          ป ร ะ เ พ ณี เ ผ า โ ร ง เ รี ย น     แ ว ะ เ วี ย น ป ล้ น ปื น
Ghibli ครับพี่  (อิอิ)
เชิญห้องนี้ได้ครับ
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=3929.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ม.ค. 2007, 21:14 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ชอบค่ะ spirit away สนุกมาก

คริบลิ........

ชอบครับ

จบ............

อ้าวมีแตกประเด็นอะไรอีกไหมล่ะ?
แต่ช่างเตอะคุยที่นี่ก็ได้ จู๋นู้นรูปพังหมดแล้ว

อยากดูครับ แต่หาดูไม่ได้  ฮือๆ~
สั่งให้มะ 3 แผ่น 500 Subดีที่สุดในสยามประเทศ ไม่ได้โก่งราคานะ

หน้ามึน  ใครอยากได้บอก  " ถั่ว "  ได้นะครับ ผมไรท์ให้ไอ้ถั่วไปแล้ว  มีครบทุกเรื่องครับ   หน้ามึน

สำหรับคนที่ชอบจริง ๆ นะครับ

มีเรื่องไรแนะนำมั่งคะ  ลันล้า

ซื้อร้าน แว่น VDO 
แนะนำเหมือนเดิม
Totoro
spirit away
yamada
cat return
Howl (เขียนงี้เปล่าหว่า)
Laputa

เจ้าหญิงหมาป่าด้วย  หมีโหดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
สุสานหิ่งห้อยค่ายนี้ป่าวนะ

จ่ะ ค่ายนี่แหละ ดูแล้วน้ำตาไหล

แต่พี่ยังไม่ได้ดู เพื่อนพี่ดู
หน้า: [1] 2 3 4