หน้า: 1 [2] 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: ดาราคนโปรด  (อ่าน 15273 ครั้ง)
ผมว่าน่าจะได้นะ  ขนาดผมยังเอานักบอล เลย  ไอ้มืดหมี

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ถ้างั้นก็...

ชอบ Nickleback, Paparoach, LP, Metallica  ฯลฯ   อันนี้ของต่างประเทศ

ส่วนของไทย   ฮิ้ววว

มาลีฮวนน่า, หลวงไก่, Silly Fools ฯลฯ

ปล. ที่ ฯลฯ มันมีอีกนะ..แต่นึกไม่ออก  ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ผมว่าน่าจะได้นะ  ขนาดผมยังเอานักบอลเลย  ไอ้มืดหมี

ง่ะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ถ้าพูดถึงเรื่องการแสดง ยกให้สองคนนี้

ฝ่ายหญิง - ตั๊กบงกช (ซวยมาก โดนแต่บทดันนม)
ฝ่ายชาย - ฮิวโก้
เอาสิ เล่นสิ มุกฮิวโก้ที่เป็นตัวการ์ตูนน่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ง่ะ

ลุงอ๋า คิดอะไรมาหรึป่าวครับเนี่ย.... เอือม

แต่ผมชอบนักรักบี้มากกว่านะ   กล้ามใหญ่กว่ากันเยอะ   ลันล้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
  บูซ วิลลิส ชอบที่เล่นไดฮาร์ด
  ไมเคิล เจ ฟ็อกซ์ ชอบที่เล่นเจาะเวลาหาอดีต
  ทอม ครูซ ชอบที่เล่นท็อปกัน
  จิม แครี่ ชอบที่เล่นหน้ากากเทวดา
  เจนิเฟอร์ คอลเนลลี่ ชอบที่เล่นร็อกเก็ตเทียร์เหิรทะลุฟ้า
  จูดี้ ฟรอสเตอร์ ชอบที่เล่นเรื่องคอนแท็ค
  ฯลฯ  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
Hicaru yayayah  ลันล้า

พลอยณัฐชา (เสียงเล็กๆ)

ชอบจอนนี่เดปป์ พี่แกเล่นแต่ละเรื่องไม่ธรรมดาเลย (แจ๋ว แจ๋ว)

-เอดเวิด นอตั้น  ยิ้มน่ารัก
-หนุ่ม อรรถพร

แสดงหนังแนวนักเลงๆ จะเหมือนมากเลย

กำลังโหลดข้อมูล .....
สรพงษ์ ชาตรี ครับ

บทเมาอ๊วกแตก ในหนังเรื่องเสียดาย ปัจจุบันยังติดตาผมอยู่เลย
และอีกในหลายๆ เรื่อง รู้สึกว่าแสดงแบบทุ่มเทมาก

Today you , Tomorrow me.
เอาที่ชอบก่อนก็มี
ซูโม่เป๊บซี่
ซูโม่กิ๊ก
ซูโม่..

บรรดาซูโม่ทั้งหลายครับ
ช่วงนั้นดังระเบิด เล่นฮาดี

ถ้าคนโปรดเลยก็ สินจัย ครับ
ไม่รู้ทำไมเหมือนกัน

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
  ก็ ป้านก ไงครับ  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ชอบ ว่าน (ซซช) กรี๊ดดดดด
แล้วก็ชอบอ้อมด้วย (ชื่อเล่นจริงๆ ชื่อไรแล้วฟะ)

สมเล็ก ศักดิกุล
พี่บีม ดีทูบี หมีโหดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 [2] 3 4 5