หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD เด็กเลี้ยงแกะ  (อ่าน 9183 ครั้ง)
ทำบุญกับสิ่งที่ได้บุญนะครับ โชคดีวันเกิด

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
็มีความสุขมากๆนะคะ  ยิ้มน่ารัก

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
ขอให้ตั้งมีความสุข ทุกเช้าครับ  เอ๊ะต้องตลอดไปดิ.....แต่จะเดินลำบากหน่อยนะทนเอา...

ความสุขนะ ซู่ๆๆ

กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
สุขสันต์วันเกิดครับ ถึงจะไม่รู้ว่าใครก็เถอะ

ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก
ขอจงมีความสุขตลอดไปทุกชาติพันธุ์ครับ
สุขสันต์วันเกิดมากๆค่ะ

ลันล้า

ฮ่าๆ ฮือๆ
hbd ครับ

เอ้เป็นคนเดียวที่ไปหมูกระทะ
แล้วผมไม่รู้จักว่าเป็นใคร  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
สุขสันต์วันเกิดค่ะ
สมหวังทุกประการ ยิ้มน่ารัก

สุขสันต์วันเกิดครับ!!   ปลื้ม

กินรอบวง
ขอบคุณหลายๆครับ พ่อแม่พี่น้อง..
ด้วยเหตุที่ทุกท่านน่าจะทราบกันดี..
ทำให้เช้านี้ข้าพเจ้าอดไปใส่บาตร..
แหะๆ..

แต่ไม่เป็นไร..
เดี๋ยวค่อยหาเวลาไปถวายสังฆทานเอาทีหลัง
โชคดีมีความสุขทุกคนเช่นกัน

บุญรักษาครับ..

ฮิ้ววว

Welcome to earth.

ขหอมคสมมนะ
คสดขหสปถนา
รรงทมมศสุข
มฟสนรนตเอง

โอ้ว โว้ อ่านไม่ออก  โวย

Las Noches Rubicundior

โอ้ว โว้ อ่านไม่ออก  โวย

ใช้ไม่ได้...ใช้ไม่ได้...แย่จริงๆ ชิ

ปูอัด จริงๆ แล้วมันคือปลานะ
เหลือบ    ใครใช้ให้ไอ้เอ ตั้งจู๋นี้เหรอ

ไม่ต้องบอกก็รู้แหละ   ฮี่ๆ

(วันหลังตั้งเองนะน้อง)

อ๋อ.. บักเอมานั่งคอมตูแล้วเปิด จมล ดูด้วยกัน  ฮี่ๆๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอให้พบเจอแต่สิ่งดีๆ มีความสุขสนุกกับการใช้ชีวิตครับ สุขสันต์วันเกิดครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 [2] 3