หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD เด็กเลี้ยงแกะ  (อ่าน 9169 ครั้ง)

วันนี้ วันคล้ายวันเกิด พี่เอ้ ปาป้าโรช เชพเพิร์ดบอย

ก็ขอให้ สสวก ฟหกด เอกอาสว มากๆ นะครับ

ยิ้มน่ารัก คิดสิ่งไหนให้ได้สิ่งนั้น

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สสวก ฮปบดค่ะ.

ฮปบดทย ฮปบดทย
ฮปบด ฮปบด
ฮปบด ทย

มคสมมนค
คสดขหสปรถน

มีความสุขมากๆนะคะ
คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนา สาธุ ไหว้

ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ก.พ. 2007, 20:16 น. โดย [-[[aida]]-] » บันทึกการเข้า

แล้วก็ไม่บอกกันมา ตอนอยู่ในวง

เค้าจะได้ HBD ให้เลย  กรี๊ดดดดด

HBD มีความสุขสมหวังทุกเรื่องค่า

Las Noches Rubicundior
สสวก ค่ะ  ฮิ้ววว

พี่เอ้ คนไหน คะ

แล้วก็ไม่บอกกันมา ตอนอยู่ในวง

เค้าจะได้ HBD ให้เลย  กรี๊ดดดดด

HBD มีความสุขสมหวังทุกเรื่องค่า

จะจูบเบิร์ธเดยพี่เค้าเหรอ?
อย่าเลย.....

สงสารพี่เค้า! แบร่

ปูอัด จริงๆ แล้วมันคือปลานะ
ล้วง "เลย์" ให้พี่เอ้สิครับนุ้กเกอร์ เกย์ออก

จะจูบเบิร์ธเดยพี่เค้าเหรอ?
อย่าเลย.....

สงสารพี่เค้า! แบร่

อุ๊ย คิดจะทำเองหล่ะสิ ทำมาโบ้ยโยน  เกย์แอบ

ชอบแบบนี้ก็ไม่บอก  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
อย่าเปลี่ยนชื่ออีกเลยนะครับ ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

สวัสดีวันเกิดครับ

งบน้อย
HBD ด้วยคน
มีความสุขมากๆ นะคะ

ว่าแต่ คนไหนเหรอ เอือม

๏~*--เกลียดตัวเอง..ที่ใจยังสั่น..เมื่อเจอเธอ--*~๏[/b]
สสวก. ครับ

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
 เหลือบ    ใครใช้ให้ไอ้เอ ตั้งจู๋นี้เหรอ

ไม่ต้องบอกก็รู้แหละ   ฮี่ๆ

(วันหลังตั้งเองนะน้อง)

HBD มีความสุข สมความปรารถนา  

เลวยั้นเงา
สสวก.  ครับ

มีแต่ความสุขคิดสิ่งได้ก็ได้ตามปรารถนา   สธ. ไหว้

Jo * W h o : ...
ไม่มีใครใช้หรอก

ตั้งเองได้ ทุกเช้าละ  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ขอให้ตั้งมีความสุข ทุกเช้าครับ  เอ๊ะต้องตลอดไปดิ.....แต่จะเดินลำบากหน่อยนะทนเอา...

ความสุขนะ ซู่ๆๆ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: [1] 2 3