หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากไห้ลองออกแบบโลโก้ร้านกาแฟ คะ  (อ่าน 31378 ครั้ง)
  :09:ตอนนี้กำลังจะเปิดร้านกาแฟวันที่ 8 นี้แต่ยังคิดโลโก้ไม่ได้เลยค่ะ   แนวร้านที่ทำไป เป็นไม้ทาสีน้ำตาลกับเขียวส่วนมาก  ออกแนวฝรั่ง  ถ้าใครออกแบบจะได้มาพักเกาะพีพีฟรี 2 คืนค่ะ  พร้อมเลี้ยงอาหารเช้า  และเที่ยง  ช่วยหน่อยนะค่ะ   ตุ๊กเด็กเกาะ
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด  น่าสน

แต่เอ๊ะ  วันนี้วันที่เจ็ดนี่นา  เอือม

กินรอบวง
โห.. ไม่มีเวลาให้คิดเลย งานเร่งๆอยู่ด้วยครับ
 ฮือๆ~

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

มีแต่ร้าน เบเกอรี่  ฮี่...

ร้านเบเกอรี่เหมือนกัน   ฮิ้ววว

ร้านเบเกอรี่เหมือนกัน  กร๊าก
EXA
s  t  u  d  i  o

นักเขียนการ์ตูนรายปี

ชื่อร้านอะไรเหรอครับ ปลื้ม

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
ร้านตุ๊กเด็กเกาะคาเฟ่ครับ

กร๊าก
อยากไปพีพี  กรี๊ดดดดด

(อย่าลืมขอ Sun ก่อนใช้ละ  เกย์แอบ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ก.พ. 2007, 12:58 น. โดย -ae- » บันทึกการเข้า

[ว่างให้เช่า]
คิดได้ตอนนี้แค่นี้ล่ะครับ  ขอเป็นเงินแทนไปเกาะพีพีละกัน  ฮี่...

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
 กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

กินรอบวง
ร้านเบเกอรี่เหมือนกัน  กร๊าก
EXA
s  t  u  d  i  o

เหมือนกับของป๋า ร้านเบเกอรี่ผม  ฮิ้ววว

ปล.ขออภัยคุณตุ๊กด้วยครับ ผมไม่มีหัวทางด้านออกแบบ ได้แต่กวนบาทาชาวบ้านเค้าไปวันๆ  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ไม่เคยทำโลโก้

แล้วมากำหนดซะเร็ว หัวก็ไม่แล่นนะเซ่คุณพี่ขา

มั่วเมี่ยไป รูปหาเอาทั่วไปตามกูเกิล  หมีโหดดดด

Las Noches Rubicundior
หน้า: [1] 2