หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากไห้ลองออกแบบโลโก้ร้านกาแฟ คะ  (อ่าน 31375 ครั้ง)

ร้านเบเกอรี่ อีกอัน
 ฮี่...

สวย  ชิ

Las Noches Rubicundior

สวย  ชิ

ใครสวยเหรอ  ลันล้า

มีแต่ร้านเบเกอรี่ ไม่มีร้านกาแฟ
อดไปพักพีพี 2 คืนเลย  ฮือๆ~

ให้น้องวาดเขียนทำเลย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

เว่อร์หน่าพี่  ง่ะ

พีพี่สองคืนมีจริงปล่าวเหอะ

Las Noches Rubicundior
นี่ไง

พร้อมเลี้ยงอาหารเช้า  และเที่ยง 

กร๊าก

วาดเขียน ทำเหรอ

น่าสนๆ  ปลื้ม

อยากได้แบบไหนขอรายละเอียดอีกทีได้มั้ยครับ
 เอือม

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
น่าสนใจเก่งทุกท่านได้ไอเดียดีครับ กำลังหัดออกแบบนะครับ คนมันโง่นะ
น่าสนใจเก่งทุกท่านได้ไอเดียดีครับ กำลังหัดออกแบบนะครับ คนมันโง่นะ

โวย โวย โวย โวย

เกิดมารู้จักแต่ว่าตัวเองรึไง !!

ไม่เคยคิดจะชมตัวเองเลยใช่ไหม !!!

คนเรามันไม่ได้เก่งมาแต่เกิดน่ะ เคยได้ยินไหม !!!!

อะไรอะไร ก็ต้องมีการเริ่มต้น มีครั้งแรกเสมอ ไม่ว่าอะไรก็ตาม เข้าใจไหม !!!!!

พูดแต่ไม่ได้ ผมโง่ ผมไม่ฉลาดนิ ก็ลองหัดทำซะบ้างสิ หัดฝึกฝน หัดเรียนรู้ !!!!!!

และคุณก็จะได้รู้ว่าที่แท้จริงคุณ เก่งกว่าคนอื่นตั้งเยอะ ไม่ได้โง่อย่างที่คุณคิด แค่กล้าที่จะลองเท่านั้นแหละ !!!!!!!

เอ้า -1 ทำงานอะไรมาก็ได้ให้ดูชิ้นนึง อาร์ตจะบวกคืนให้อย่างงามเชียว !!!!!!!!

โวย โวย โวย โวย โวย โวย โวย โวย โวย

( ก็ไม่อยากให้เป็นแบบนี้ตลอดไปนะ )  จ๊วบ
ไปจู๋ระบายอารมณ์ดีกว่า  เฮ้ย!?
บ่นอะไร

Today you , Tomorrow me.
กำลังเครียดนิดๆครับ
หน้า: 1 [2]