หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 20

ผู้เขียน หัวข้อ: SR Rojee NP + SR FahtalaiJone NP  (อ่าน 269031 ครั้ง)
ขอบคุณทุกท่านที่เกี่ยวข้องครับ  เจ๋ง
e ฮิ้ววว
ยิ้มน่ารัก (แจ๋ว แจ๋ว)
ขออนุญาตินำไปใช้ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับที่ทำให้วงการออกแบบเมืองไทยพัฒนาสะดวกขึ้นครับ ขอบคุณคัรบ
ขอบคุณมากครับ
อยากให้ทุกคนเวลาเอาไปใช้หรือเจอที่ไหนช่วยกันบอกต่อว่าใครทำด้วยนะครับ

เพราะเคยไปเจอที่ออฟฟิศ เค้าไม่เคยรู้กันมาก่อนว่าของจารย์โรจน์ ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ก.พ. 2007, 20:57 น. โดย pugpug » บันทึกการเข้า
 (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)
ขอบคุณมาก ๆๆๆๆๆๆ ด้วยคนค่ะ เย้ เย้ เย้ ขอบคุณ ๆ
เย้...ชอบมานานแล้ว แต่ไม่ได้ใช้แมค  ขอบคุณมากๆ เลยครับบบบบบบบบบบบ
ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆนะคะ 

กับสิ่งดีที่ต้องการ
ฟอนต์สวยจังเลยค่ะ โดยเฉพาะ SR FahtalaiJone NP
เพราะเคยมีเสื้อสกรีนเป็นตัวหนังสือนี้ค่ะ ชอบมาก

ยังไงขอใช้ด้วยคนนะคะ แต่ว่าจะให้ลง credit ยังไงดี?
เพื่อให้ครบถ้วน ถูกต้อง
เพราะจะขอเอาไปใช้ในรายการทีวีน่ะค่ะ
ยังไงขอเป็นบรรทัดฐานเผื่อสำหรับฟอนต์อื่นๆ ด้วย

ขอบคุณคนเก่งๆ ในนี้ทุกคนค่ะ
ขอบคุณครับที่คิดขึ้นมา
ขอบคุณทั้งผู้อนุญาตและผู้นำมาเผยแพร่ครับ เจ๋ง
?????????? ไหว้
ขอบคุณคร๊าบผม
 (แจ๋ว แจ๋ว)    ขอบคุณ มักๆๆๆๆๆ คร้าบบ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 20