หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 33

ผู้เขียน หัวข้อ: อวดรวย  (อ่าน 109280 ครั้ง)
นาฬิกา 7 เรื่อนนี้ ตัวต้นแบบพบในถังขยะบ้านผมเอง
http://www.techxcite.com/articledetail.php/article/22/

5 จอนี้ได้แนวคิดจากจอเก่าๆ บ้านผม
http://www.techxcite.com/articledetail.php/article/21/

Today you , Tomorrow me.
เสร็จแล้วก็เสยกับสิบล้อ
Mitsubishi FN527
220 แรงม้า TURBO 2 เพลาดั้ม ราคา 15270 เหรียญ
คาที่

ไอ้สาม!!!!!!!!!!!!! โวย

ชนแต่ไม่ตายเฟ้ย เพราะในกระเป๋าแอเมส
หนีบเครื่องดื่ม เมก้า อะลิกแซร์ รุ่นพิเศษ
จากเกมดัง ไฟนอลแฟนตาซีมาด้วย
กินแล้ว พลังเต็ม มานาเต็ม เป็นยารุ่นพิเศษ
ที่นาซ่าเพิ่งวิจัยเสร็จ

ที่สามมี Pheonix Down ครับ
ผมใส่เสื้อที่สั่งทำพิเศษจาก โมนามาเฟีย ตัวละแสนแปดครับ

กินรอบวง
^

โกง

Today you , Tomorrow me.
ที่สามมี Pheonix Down ครับ

ตรูยังไม่ตาย!!! โวย โวย โวย

ชอบนาฬิกาแปะๆ ของพี่โอ้เอ้มาก
น่ารัก ลันล้า
ขอบคุณครับ  ปลื้ม

กินรอบวง
ขอบคุณครับ  ปลื้ม

ไม่ใช่แก๊!! โวย โวย โวย

ปล เอาชื่อดอนโมนา มาเล่นไม่ขออนุญาติ
เดี๋ยวเจอยักษ์โบกนะเฟ้ย (อิอิ)
ยักษ์โบว์ครับ
วันนี้แม่ ทำแกงขั้วไก่ เอาไปแบ่งบ้านตรงข้ามหนึ่งถุง เอาไปแบ่งบ้านป้าน้อย 2 ถ้วย เพราะแม่บอกว่า บ้านป้าน้อย เขาคนเยอะเลยต้องตักแบ่งไปสองถ้วย....... หมีโหดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
วันนี้แม่ ทำแกงขั้วไก่ เอาไปแบ่งบ้านตรงข้ามหนึ่งถุง เอาไปแบ่งบ้านป้าน้อย 2 ถ้วย เพราะแม่บอกว่า บ้านป้าน้อย เขาคนเยอะเลยต้องตักแบ่งไปสองถ้วย....... หมีโหดดดด

แกงคั่วไก่ เกย์แอบ
 ยิ้มน่ารัก  ขอบคุณครับป้า +

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

วันนี้ไปเก็บยอดกระถินริมรั้วคอนโด มาต้มแกงจืดหมูสับที่ไปขอแบ่งซื้อเค้า 20 บาท

มากินกับข้าวสารกรอกหม้อที่ซื้อไว้เมื่อวาน ที่ก๋งไปแปะเจ้าของร้านไว้ก่อน

รอสานตะกร้าชุดนี้เสร็จจะเอาไปขายที่ตลาด คงได้เงินมาพอไปจ่ายค่าข้าวสารแล้วละ  ปลื้ม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
วันนี้ไปเก็บยอดกระถินริมรั้วคอนโด มาต้มแกงจืดหมูสับที่ไปขอแบ่งซื้อเค้า 20 บาท

มากินกับข้าวสารกรอกหม้อที่ซื้อไว้เมื่อวาน ที่ก๋งไปแปะเจ้าของร้านไว้ก่อน

รอสานตะกร้าชุดนี้เสร็จจะเอาไปขายที่ตลาด คงได้เงินมาพอไปจ่ายค่าข้าวสารแล้วละ  ปลื้ม

อ้าวแล้วเกาะปาปาลากอสอะไรนั่นละ  ไปไหนแล้ว
ที่เอซื้อไว้ทำการบ้านน่ะนะ ยิ้มน่ารัก

โดนอุ้ยเทคโอเวอร์มาทำเป็นห้องนั่งเล่นให้คนใช้ไปแล้ว ฮิ้ววว

งบน้อย
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 33