หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: ประชาสัมพันธ์งาน GIFT ค่ะ  (อ่าน 75413 ครั้ง)
 หน้ามึน

วันเสาร์ต้องเฝ้าบ้าน

ฮ่าๆ ฮือๆ

ไปหามิว 14  กรี๊ดดดดด

แต่ ไปยังไงอะ

เพราะ 16 กลับบ้านไปตรุษจีนแล้ว  ชิ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
บ้านพี่เออยู่ตรงไหนล่ะ จะได้บอกทางถูก   เกย์ออก

ฮ่าๆ ฮือๆ

จาก Victory Monument ก็ได้

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
นั่งสาย 201 ไม่ก็ 123 ก็ได้

(123 เริ่มไม่ชัวร์วุ้ย แต่จำได้ว่า 201 ผ่านหน้าม.)

เอาเว้ย เครื่องแลนด์วันที่ 17 พอดีเลยวุ้ย ฮิ้ววว

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
201 503  123 จะไปถึงท่าช้างค่ะ ข้ามฝั่งมาก็ถึงเลย

(แต่503 บางคันมันเข้าอู่ตรงใกล้ๆสนามหลวงก่อน ถ้าเป็นแบบนั้นก็เดินมา ต่อเองนะคะ)

หรือถ้ามาจาก สยาม ก็นั่งรถเมล์จากหน้าสนามกีฬา สาย 47 25 ก็ถึงที่เหมือนกันค่ะ

นอกจากนี้ยังมี 524  44  จากหมอชิต
แล้วก็หลายสายมากๆจากเทเวศค่ะ 32 524
มาเรือก็ง่ายนะคะ ขึ้นที่ ท่าช้าง นะคะ ไม่ใช่ท่าพระจันทร์ (กรณีมาจากทางศิริราช)

โอ๊วว สะดวกจริงๆ  ฮี่ๆ

ฮ่าๆ ฮือๆ
-
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ก.พ. 2007, 11:20 น. โดย ถั่วงอก » บันทึกการเข้า

524 กับ 44 มันผ่าน อนุเสาว์รีย์ก่อนมั้ยอะ

เพราะ 503 มันตัดที่สะพานควาย ต้องนั่งเมลล์ย้อนไปอีก  ง่ะ

524 44 ไม่ผ่านอนุสาวรีย์นะพี่เอ

503 จะผ่านบางคัน ผ่านเฉพาะคันที่ไม่ขึ้นทางด่วนอ่ะค่ะ นานๆผ่านที
ไม่ก็นั่ง 59 ลงสนามหลวงแล้วเดินเอา ไม่แนะนำ ไกล เหนื่อย เดี๋ยวหน้ามันนะ หึหึ

ฮ่าๆ ฮือๆ

งั้น 59 แล้วเดินไป  กรี๊ดดดดด

โชว์หน้าไม่มัน  ลันล้า

59 ลงฝั่งศาลฏีกา แล้วเดินจากศาล ข้ามถนนมาสนามหลวง
เดินตัดสนามหลวง มาถึงหน้าพระลาน กว่าจะถึงประตูเข้า

เหนื่อยนะ ขู่ๆๆ

ฮ่าๆ ฮือๆ

เพื่อมิว เอทนดั๊ย  กรี๊ดดดดด

สงสารมิวเนอะ   หน้ามึน

ฮ่าๆ ฮือๆ

ไม่ซื้อของร้านอิ่มละ  ชิ

ไม่ได้ขายอยู่แล้ว 

กร๊าก

ฮ่าๆ ฮือๆ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 21