หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: ประชาสัมพันธ์งาน GIFT ค่ะ  (อ่าน 75482 ครั้ง)

วันเสาร์ 3 ทุ่มครึ่ง Dude Sweet Party

อืมม...

งบน้อย
สรุปไปวันนี้ด้วย จอดรถ ศิริราช
แล้วค่อยข้ามเรือ ไปนะแอน

ปล. วันพุธก็น่าไป saliva bastard กะ sqweeze animal
       วันพฤหัสก็น่าไป lemon soup กับ slur สงสัยได้ไปหลายวันแน่เลย  (เหงื่อแตกพลั่ก)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ก.พ. 2007, 09:22 น. โดย saru » บันทึกการเข้า

ไปกันกี่โมงอะครับ จะเกาะไปด้วย  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กลับมารายงานตัวที่จู๋นี้ดีกว่า

ใครอยากเห็นหัวเกรียนๆของผม(ใครจะอยากเห็นวะ)
จะประจำอยู่ที่ศาลาดนตรีทุกคืนนะครับ
ไปนั่งเป็นเจ้าที่  :30:ไม่งั้นก็หน้าเวที
 ย้ำว่าประจำตำแหน่งทุกคืนนะ โดยเฉพาะคืนสุดท้ายดู๊สสส
ใครเป็นชาวดู๊ส กรุณามาดวลสเต็ปกัน

ออกจากทางธรรมก็หันหน้าเข้าหาโลกีย์เลยวุ้ย  ง่ะ

I ROCK , THEREFORE I AM

โอ๊ะ ทิดเก้อร์

ไหนว่านับถือท่านเทพมังกรไง กรี๊ดดดดด

งบน้อย
ทำไมไม่มีทีโบน ฮือๆ~

ปีที่แล้วมี มหาลัยเกือบแตก ดูกันล้นมาก ชนิดที่ว่าต้องปีนต้นไม้ดู

พี่แอนและชาวคณะจะมีกี่โมงคะจะได้อยู่รอ เพราะอิ่มเลิกเรียนตั้งแต่เที่ยงแล้ว  เกย์ออก

อ่อดูบรรยากาศช่วงเช้าแล้ว สงสัยยังจัดไม่เรียบร้อย เลยดูเลอะเทอะไปหมด (โดยเฉพาะพื้น)
แล้วท่าทางของคงขายน้อยด้วย (น่าจะไม่มีพื้นที่ให้คนนอกมาขายมั๊งนะคะ ไม่เห็นจัดโซนไว้เลย)

แล้วเจอกันค่า  ฮี่ๆ

ปล. ยังไม่เห็นมิวเลยวันนี้ จะมารึเปล่าเน้อ??

ฮ่าๆ ฮือๆ

ไปหลัง ห้าโมงครึ่งยังทันเห็นมิวมั้ย   กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่รู้ว่ามิวจะมาตอนไหนอ่ะพี่เอ

แต่คิดว่ามาแหล่ะ  ฮี่ๆ

ถามพี่มัมสิ ฮิ้ววว

ฮ่าๆ ฮือๆ

โอ๊ะ ทิดเก้อร์

ไหนว่านับถือท่านเทพมังกรไง กรี๊ดดดดด

ทำเป็นเล่นไป คำสอนข้อแรกของเทพมังกรคึอท่านไม่มีคำสอนนะครับ
ขี้เกียจวุ่นวายปวดหัว ก็เลยสร้างพระเจ้า ส่งพระเยซู ส่งพระพุทธเจ้ามาคิดหาคำสอนแล้วไปสอนกันเอง
ท่านสร้างศาสดาของทุกศาสนาเสร็จก็ไปนอนตีพุงเล่นสบายใจเฉิบครับ
เพราะงั้นจึงบวชได้ ไม่ผิด  กร๊าก

จะไปแล้วนะครับ ว่างงาน ไปมันตั้งแต่เย็นนี่แหละ
ใครไป เห็นเด็กแนวหัวเกรียนคิ้วไม่มีก็ทักกันด้วย

I ROCK , THEREFORE I AM
 ง่ะ

กินรอบวง
ปีที่แล้วมี มหาลัยเกือบแตก ดูกันล้นมาก ชนิดที่ว่าต้องปีนต้นไม้ดู

พี่แอนและชาวคณะจะมีกี่โมงคะจะได้อยู่รอ เพราะอิ่มเลิกเรียนตั้งแต่เที่ยงแล้ว  เกย์ออก

อ่อดูบรรยากาศช่วงเช้าแล้ว สงสัยยังจัดไม่เรียบร้อย เลยดูเลอะเทอะไปหมด (โดยเฉพาะพื้น)
แล้วท่าทางของคงขายน้อยด้วย (น่าจะไม่มีพื้นที่ให้คนนอกมาขายมั๊งนะคะ ไม่เห็นจัดโซนไว้เลย)

แล้วเจอกันค่า  ฮี่ๆ

ปล. ยังไม่เห็นมิวเลยวันนี้ จะมารึเปล่าเน้อ??

ของขายน้อยไปดีมั้ยเนี่ย อยากไปเดินดูของ  ฮือๆ~
ถึงไม่มีของก็มีอาหารตาดูไงพี่ศัก   หื่น

ฮ่าๆ ฮือๆ
แล้ววันอื่นจะมีเยอะมั้ยล่ะ อิ่ม
อยากไปดูของ ไม่ได้ไปดูหญิง  กรี๊ดดดดด

หรือไปดูหญิงดีหว่า
วันศุกร์คงจะเยอะเป้นพิเศษ เพราะมี NOLOGO ด้วย
คงแห่กันมาดูพี่โดม

ดูหนุ่มๆดีกว่าพี่ศัก  ฮี่ๆ

ฮ่าๆ ฮือๆ
งั้นเปลี่ยนใจ ไปวันศุกร์ก็ได้  เศร้า
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 21