หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: ประชาสัมพันธ์งาน GIFT ค่ะ  (อ่าน 75405 ครั้ง)

ขอเชิญร่วมงาน GIFT ประจำปี 2006 (เลื่อนมาจากปีที่แล้ว ที่ปกติจะจัดตอนช่วงธันวา แต่พอดีว่ามันไม่หนาว เลยเลื่อนมาเป็น วาเลนไทน์ แทน)

พบกับของขวัญราคาไม่กันเอง (ต่อราคาไม่ได้)
คอนเสิร์ตจากศิลปิน (วันจันทร์นี้เป็น PARADOX ค่ะ  ฮี่ๆ)
อาหารและของฝากมากมาย (มากตามสภาพพื้นที่ของมหาวิทยาลัย)

งานเริ่มเวลา 6 โมงเย็น มาก่อนก็ได้ แต่ร้านไม่เปิด มาซึมบรรยากาศเฉยๆ
แสงสีเสียงตระการตา ไม่เสียค่าเข้า
คอนเสิร์ตมีประมาณ 2 ทุ่ม อาจจะเลตหรือเร็วขึ้นได้ แล้วได้ความสามารถของสโมฯ (ซึ่งไม่ค่อยจะมี)
สถานที่ มหาวิทยาลัยศิลปากร วังท่าพระ

แล้วเจอกันนะคะ  ลันล้า

ปล. อย่าเอารถมาเพราะไม่มีที่จอด ควรเตรียมเงินมาเยอะๆเพราะของแพง หรือถ้าอยากซื้อจริงๆให้มาวันสุดท้ายค่ะ    ปลื้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ก.พ. 2007, 13:32 น. โดย หมีเล็ก » บันทึกการเข้า

ฮ่าๆ ฮือๆ
เดี๋ยวจะสั่งตัวแทนไป แน่นอน  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com

มีมิวมั้ย  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มีสิ  ฮี่ๆ

มีอิ่มด้วย   ลันล้า

ฮ่าๆ ฮือๆ

โอเช เจอกัน  ฮี่ๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ขอสถานที่ เวลา และ ระยะเวลาด้วย ค่ะ  กรี๊ดดดดด

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
ขอสถานที่ เวลา และ ระยะเวลาด้วย ค่ะ  กรี๊ดดดดด

อยู่โพสแรกเลยครับ   ง่ะ

กินรอบวง
ขอเชิญร่วมงาน GIFT ประจำปี 2006 (เลื่อนมาจากปีที่แล้ว ที่ปกติจะจัดตอนช่วงธันวา แต่พอดีว่ามันไม่หนาว เลยเลื่อนมาเป็น วาเลนไทน์ แทน)

พบกับของขวัญราคาไม่กันเอง (ต่อราคาไม่ได้)
คอนเสิร์ตจากศิลปิน (วันจันทร์นี้เป็น PARADOX ค่ะ  ฮี่ๆ)
อาหารและของฝากมากมาย (มากตามสภาพพื้นที่ของมหาวิทยาลัย)

งานเริ่มเวลา 6 โมงเย็น มาก่อนก็ได้ แต่ร้านไม่เปิด มาซึมบรรยากาศเฉยๆ
แสงสีเสียงตระการตา ไม่เสียค่าเข้า
คอนเสิร์ตมีประมาณ 2 ทุ่ม อาจจะเลตหรือเร็วขึ้นได้ แล้วได้ความสามารถของสโมฯ (ซึ่งไม่ค่อยจะมี)
สถานที่ มหาวิทยาลัยศิลปากร วังท่าพระ

แล้วเจอกันนะคะ  ลันล้า

ปล. อย่าเอารถมาเพราะไม่มีที่จอด ควรเตรียมเงินมาเยอะๆเพราะของแพง หรือถ้าอยากซื้อจริงๆให้มาวันสุดท้ายค่ะ    ปลื้ม

กรี๊ดดดดด

โ๊อ๊ะ...อ่านไม่ละเอียด  ไอ้มืดหมี

วันที่เท่าไหร่ ถึงเท่าไหร่ล่ะ
รู้แต่ว่าเริ่มวันจันทร์
งานมีวันเดียวเหรอ  ฮิ้ววว

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ

โอเช เจอกัน  ฮี่ๆ

เอไปวันไหนอะ ... ไปด้วย

นานๆ จะเข้ามาที

13 กพ  กรี๊ดดดดด

เริ่มวันจันทร์ค่ะ แล้วก็คงตลอดอาทิตย์นี้  ปลื้ม

มาวันไหนก็บอกกันนะ ปกติอยู่เย็นตลอดอยู่แล้ว

พี่เอไม่มา 14 เลยล่ะแล้วก็ไปหามิว  ฮี่ๆ

ฮ่าๆ ฮือๆ

งานวันสุดท้ายวันไหนครับ

งบน้อย
วันที่ 17 ค่ะ

ฮ่าๆ ฮือๆ
งั้นไป 17  ฮิ้ววว

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 21