หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9]

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD เดือน(ฺBluemoon)  (อ่าน 25524 ครั้ง)

วันเกิดปีนี้

ได้คำอวยพรมากมายในบอร์ด ในไฮห้า
ได้เซอร์ไพรส์ไฮเบอร์เนต
ได้ของขวัญจากฟากฟ้า
ได้กินบานาน่าสปลิทฟรีในเอ็มเค กร๊าก

ดีใจค่ะ ปลื้ม
ขอบคุณที่อยู่ข้างๆ กัน ทุกๆ คน
ขอให้คำอวยพรดีดี กลับไปหาคนดีดีของเดือนด้วยค่า ปลื้ม

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สุขสันต์วันเกิดจ้ะน้องเดือน  เกย์ออก
ขอให้มีหนุ่มดีๆมาจีบนะ แบ่งพี่บ้าง หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สุขสันต์วันเกิดค่ะ
ขอให้ีพี่เดือนมีความสุขมากๆนะคะ  ยิ้มน่ารัก

there are no regrets in life, just lessons . .
สุขสันต์วันเกิดครับ ยิ้มน่ารัก
เดือนเดี๋ยวส่งของขวัญไปให้น๊า  กรี๊ดดดดด

ส่วนวันเกิดชั้นเดือนไม่ต้องหาอะไรให้นะ
ขอตี๋ ก็พอ  หื่น
ต๊าย แผนสูง กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 เกย์ออก

มั่กๆ
ทำไมเกิดในวันที่งานยุ่งมากล่ะไอ้เดือน โวย
(ทำโมโหไปงั้นแหละ โยนความผิดให้เดือน)

สุขสันต์วันเกิดนะน้อง
ขอให้มองเห็นความสุขง่ายๆ รอบๆตัว ทุกวัน

รักเท่าวันแรกที่รัก
 ยิ้มน่ารัก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9]