หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่มีคนอยู่เลย.....เห็นแต่หมี!  (อ่าน 11955 ครั้ง)
 ฮี่...  snookerเองงงงงง... ฮี่...

ปูอัด จริงๆ แล้วมันคือปลานะ

เที่ยวกันมั้ย  พี่นุ๊กเกอร์ กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 กร๊าก
 เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

อีแมะลดลง  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สนุ้กเกอร์ไม่คิดถึงเพื่อนรักเหรอ   กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
สนุ้กเกอร์ไม่คิดถึงเพื่อนรักเหรอ   กร๊าก กร๊าก

รักไม่ลงตั้งกะวันนั้นละ.........ตัดมุกตลอด ง่ะ

ปูอัด จริงๆ แล้วมันคือปลานะ
เห็นหมี  กรี๊ดดดดด

แล้วเห็นความรักในใจอรไหมค้า  อ้วก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อย่าผวนนะ   กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา
อวตารพี่นัทเป็นรูปไรคะ  งง

หลุมอุกาบาต ?

สะดือทะเลมั้งน้อง   เหลือบ

เลวยั้นเงา
มันทั้งลึกทั้งใหญ่  ไอ้มืดหมี

สะดือทะเลโว้ย   โวย

เลวยั้นเงา
ตูเอารูปพุงตัวเองมาเป็นอวตารมั่งดีกว่า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1] 2 3 4