หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...ตื้อขายประกัน?  (อ่าน 9511 ครั้ง)
   มีวิธีอะไรบ้างครับ ถ้าไม่อยากซื้อประกัน แต่ก็ถูกตามตื้อขายประกันอยู่ได้ ไม่เอาวิธีรุนแรงแบบต้องลงไม้ลงมือนะครับ  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
บอกว่าแม่ขายซิคะ
จบเลย

ใช่แล้วครับ

บอกไปเลย ทำแล้ว แถมญาติพี่น้องก็เป็นคนขาย

i'll walk until i find u.
วิธีเดียวกันเลยครับ
บอกว่าพี่สาวขาย ถ้าไปทำกับคนอื่น แกจะโกรธเอาได้
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เอ่อ.....  ตอบหมดแล้วนิ :31:ปั่น ลันล้า

แมงสาบขึ้นบ้าน หมีโหดดดด

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
เอ่อ.....  ตอบหมดแล้วนิ :31:ปั่น ลันล้า

กร๊าก กร๊าก

Today you , Tomorrow me.
   เขารู้ครับว่าครอบครัวผมไม่มีใครขายประกัน เขาถามมาผมก็ตอบไป ไม่อยากโกหกเขา แต่เราไม่อยากซื้อประกัน จะพูดออกไปตรงๆก็กลัวเขาเสียใจ ทำอย่างไรดีครับ มีวิธีอื่นอีกไหมครับ ขอแบบนิ่มๆแต่ได้ผล  (เหงื่อแตกพลั่ก)

งั้นซื้อมันเลยครับ  หมีโหดดดด
ซื้อที 150 ประกัน ให้มันช็อคตายต่อหน้าเรา

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ไม่บอกตรงๆ แล้วไม่โกหกเหรอครับ
กลัวเขาเสียใจด้วยเหรอครับ

บอกว่า อย่าเสียใจเลยครับ ผมไม่บอกตรงๆว่าผมไม่อยากทำประกันนะครับ

ได้ไหมครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

"ยังไม่สนใจครับ ขอบคุณครับ"

งบน้อย
บอกไปว่า "กูก็ขายประกัน มึงสนใจซักกรมธรรม์มั้ย"

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ไม่บอกตรงๆ แล้วไม่โกหกเหรอครับ
กลัวเขาเสียใจด้วยเหรอครับ

บอกว่า อย่าเสียใจเลยครับ ผมไม่บอกตรงๆว่าผมไม่อยากทำประกันนะครับ

ได้ไหมครับ
  กร๊าก เหมือนประชดกันนะครับ  ง่ะ

อ้าวดันรูวงในซะด้วย ง่ะ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ดัน รู วง ใน ....  เฮ้ย!?

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หน้า: [1] 2 3 4