หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: กลุ่มชนที่อาจจะพลาดมีตติ้ง 3  (อ่าน 13920 ครั้ง)
เผื่อตูด้วย
อ้าว นายมัม แฟนกีดกันไม่ให้ไปเหรอครับ  ไอ้มืดหมี

กำลังโหลดข้อมูล .....
เอ่อ... ก็ ทำนองนั้นแหละครับ รับปากว่าจะไปกับเค้าวันนั้นพอดี ฮือๆ~
 กรี๊ดดดดด  น่ายกย่องจริงๆ พ่อคนดีฝังใน

+

โวย  อ้าวเฮ้ย มัมเอ้ย

ไหนว่าจะไปไง   โวย

เลวยั้นเงา
ขอบคุณครับ  ฮือๆ~ แต่ก็อยากไปนะครับ ขอให้สนุกกันนะครับ
อย่าลืมเขียนจดหมายมาบ้างนะครับ  ฮือๆ~

ให้ตูทำพินัยกรรมไว้เลยมั้ย?    เหลือบ

เลวยั้นเงา
ถ้าไม่ลำบาก กรี๊ดดดดด

หรือทำโพลเลยก็ดีครับ

เผื่อตูด้วย

เฮ้ย!!! ไม่ได้นะมัม  มาให้ได้ดิ  พาแฟนมาด้วยเลย  ไรว๊าาาาา จะไม่เจออีกและ

พามาเลย(โดยเฉพาะน้องมิว อ๊างงงงงง  ปล.มัมไม่มาก็ได้นะ  ส่งน้องมิวมาแทน)

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา

เฮ้ย!!! ไม่ได้นะมัม  มาให้ได้ดิ  พาแฟนมาด้วยเลย  ไรว๊าาาาา จะไม่เจออีกและ

พามาเลย(โดยเฉพาะน้องมิว อ๊างงงงงง  ปล.มัมไม่มาก็ได้นะ  ส่งน้องมิวมาแทน)
เกย์แอบ พูดยังกะตัวเองจะมางั้นแหละ

หรือว่ามา?
มาสิ  แต่ต้องดูอาการแม่ก่อน ฮือๆ~

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
หน้า: 1 2 3 4 [5]