หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: โรบอท(หุ่นยนต์) ใช้อะไรทำดี  (อ่าน 20234 ครั้ง)
สุดยอดครับ...ตอนแรก นึกว่าเล่นมุก รู้สึกจะเป็นบ่อยนะเนี่ย...
(เห็นที่จู๋อื่นด้วย ฮี่ๆ)

เห็นบ่อยก็เตือนเถอะครับ
ของแบบนี้ เป็นเรื่องดี
 ลันล้า

เอ้อ... งานนี้เขามีประกวดด้วยนะ(หุ่นยนต์)
มีทุนการศึกษา(เท่าไหร่ลืม)
ใครอยากไปแย่งเด็ก ก็เอาเถอะ แบร่

ละครน้ำเน่าเนี้ย...ฉายกันเป็นชั่วโมง ทุกวัน ทุกวัน
ทีรายการทางการศึกษาเพื่อเด็กเนี่ย...

1นาที

"เยาวชนเป็นอนาคตของชาติ..."

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting

จริงๆ สื่อบางสื่อ ถ้ามันยาวไปก็ไม่น่้าจดจำ

Las Noches Rubicundior

หนวดหมึก ยาวไปก็ไม่น่าจดจำ  อ้วก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

เกย์แอบ ไปเห็นที่ไหนมา

ที่ใครดึงละ  เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

อุ่ย ก็เราไม่เห็นนี่  ฮี่ๆ

งง

because we always.....expecting

เป็นเด็กเป็นเล็ก จะรู้อะไร๊  เกย์แอบ

อ้าว ชอบแก่ๆ ก็ไม่บอก ฮี่ๆ

เหลือบ

เดี๋ยวพอรายการจะมา ช่วยขุดอีกรอบนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เดี๋ยวพอรายการจะมา ช่วยขุดอีกรอบนะครับ

ต้องขุดทุกๆ เกือบทุ่มแหละงั้น (อิอิ)
ผมเพิ่งได้ดูเมื่อวานนี่เอง ละครเรื่องนี้

นินทา
เขาบอกทำให้เด็กๆ ดู แต่มียิงกันกระจายทั้งเรื่องเลย  ฮือๆ~

อ้าว เที่ยงคืนแล้วเหรอ โวย
เปิดไม่ทันครับ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 [4]