หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก พี่ไผ่ puppypie  (อ่าน 8493 ครั้ง)
สสวก นะคะ
ขอให้มีความสุขสมบูรณ์ค่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
สุขสันต์วันเกิดจ้ะ
สุขสันต์วันเกิดด้วยคนครับ ลันล้า
 งง งง งง งง
ไหนคนไหนน่ะ
-------

เอาเถอะ สุสันต์วันเกิดนะครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งแรงกายและแรงใจนะครับ
ขอให้ทำตนเป็นตัวอย่างที่ดีแก่น้องๆ เพื่อนๆ พี่ๆ นะครับ
งง งง งง งง
ไหนคนไหนน่ะ
-------

.................................. ฮิ้ววว
ลองไปหาแถวๆ จู๋งานกิฟท์ดูนะ
ไม่ก็เซิร์ชหาชื่อพี่เึค้าดู

จะมา สสวก แต่ไม่รู้จักเค้านี่...

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 เอือม เอือม เอือม เอือม เอือม
HBD  จ้า  ลันล้า

Jo * W h o : ...
สุขกาย สบายใจ

สุขใจ  สบายตัว

สุขสมอารมณ์หมาย

สรุปคือสุขยิ่งๆขึ้นไปเทอญ...

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
HBD นะคะ    ยิ้มน่ารัก

มีความสุขมาก ๆจ๊ะ    ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
สุขสันต์วันเกิดครับน้องไผ่

ขอให้สุขภาพแข็งแรง  ไม่มีโรคภัย  มีเงินใช้คล่องสบายมือ  คิดหวังสิ่งใดก็สมดั่งใจหมาย

และ ขอให้มีความรักที่สุขสมยั่งยืนครับ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา

สสวก ครับ

สวัสดีปีใหม่ครับ

ปลื้ม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โอ๊ะ ข้ามวันที่ 19 มาแล้วนี่นา

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังนิดหน่อยจ้ะน้องไผ่ ยิ้มน่ารัก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
รู้สึกดีมากๆเลยค่ะ วันเกิดปีนี้..

หลังจากได้แต๊ะเอีย+ตังค์วันเกิด

วันนี้ได้อยู่กับคุณฟู.. ลันล้า

พอหัวค่ำแดดดี๊ก็พาไปดินเนอร์ที่กินลมชมสะพาน..หู้ยยยย..ชิว~

สองพ่อลูกช่วยกันซัดเบียร์สด.. ยิ้มน่ารัก แก้มแดงกันทั้งพ่อทั้งลูก

..

:46:ขอบคุณสำหรับทุกๆคำอวยพรนะคะ..แล้วปีหน้าจะมาให้อวยกันใหม่  (อิอิ)

โตขึ้นหนูจะเป็นมังกร เย่!
สสวกค่ะ  ปลื้ม

there are no regrets in life, just lessons . .
สุขสันต์วันเกิดครัีบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 [3]