หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 46

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้วันเกิดแอนดู  (อ่าน 138066 ครั้ง)
อ้่าวไม่ได้บานอยู่แล้วหรอ  ฮี่ๆ

อุ๊บส์  หน้าแตก

there are no regrets in life, just lessons . .
สุขสันต์วันเกิดครับ
ที่จริงวันนี้มันก็ไม่น่ายินดีเท่าไร่หรอกครับ (คำว่าวันคล้ายวันเกิดเนี้ย เดี๋ยวยาวไม่เล่าดีกว่า)

เอาเป็นว่า จงทำตัวเองให้มีแต่คนรัก จงทำตัีวเองให้มีความสุข จงทำตัวเองให้ดีกว่าเดิม จงทำตัวเองให้ถูกนิยม แค่นี้ล่ะครับ

เอือม เอือม
ขอให้รักพี่โบว์มากๆด้วยนะครับ เดี๋ยวเจ้าตัวเค้างอน

ขอบคุณแทนพี่แอนนะคะ
ส่วนประโยคสุดท้ายน่ะไม่ต้องเป็นห่วง
พอดีว่าพี่มั่นใจ๊ มั่นใจ  ลันล้า

เพิ่งรู้

สุขสันต์วันเกิดพี่แอนนะคะ
มีความสุขมากๆ นะ

วาดให้ iannnnn

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
สสวก ย้อนหลังค่ะ  ลันล้า

เช่นกันครับ ลันล้า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มาช้าๆ อวยพรเหมือนคนข้างบนๆครับ ลันล้า

ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีงานมีเงิน จ้า กรี๊ดดดดด

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting

สุขสันต์ วันเกิดนะแอน ... แก่ขึ้นอีกปีแล้วสิแก ลันล้า

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour

สสวก ครับ ...  ลันล้า

ขอให้แก่อย่างมีความสุขครับ  ฮี่ๆ

(ช้าไปสองวัน หน้ามึน)

Life is short, enjoy it!!!

สสวก. นะพี่แอน  ขอให้มีความสุขมากๆ ถึง มากที่สุด คิดอะไรให้สมหวังทุกประการนะ

ไหว้

ขอโทษที่มาอวยพรช้าไป ((หน่อย))  ง่ะ

.V.+ busy_boy .V.+
ขอบคุงงัฟ เกย์เม้ม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สสวก.ค่ะ  ถือไม้เท้ายอดทองกระบองยอดเพชรค่า หมีโหดดดด

กว่าจะเก็บดาวมาถึง หน้ามึน
สสวก. ค่ะ ขอให้อยู่คู่กับฟ0นต์ต่อไป  ฮี่...

จงตั้งใจเรียนต่อไปเพื่ออนาคต สู้ๆ
ขอบคุงง่ะห์ เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่เป็นไร  ยิ้มน่ารัก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

คนไทยด้วยกัน  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 46