หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 46

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้วันเกิดแอนดู  (อ่าน 138155 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกินด้องแอน  เป็นคนแก่ที่ใจดีขึ้นทุกวันนะคะ ปลื้ม

เกย์แอบ เกย์แอบ เกย์แอบ น้อง  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
สุขสันต์วันเกิดพี่แอนค่ะ  ลันล้า
ขอให้พี่แอนมีความสุขทุกๆเวลา นะคะ  ลันล้า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

7-11  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
สุขสันต์วันเกิดครับ พี่แอน

ขอให้แข็งแรง ยิ่งใหญ่ อายุยืนยาวครับ

ไหว้
สุขสันต์วันเกิดครับ
ที่จริงวันนี้มันก็ไม่น่ายินดีเท่าไร่หรอกครับ (คำว่าวันคล้ายวันเกิดเนี้ย เดี๋ยวยาวไม่เล่าดีกว่า)

เอาเป็นว่า จงทำตัวเองให้มีแต่คนรัก จงทำตัีวเองให้มีความสุข จงทำตัวเองให้ดีกว่าเดิม จงทำตัวเองให้ถูกนิยม แค่นี้ล่ะครับ

เอือม เอือม
ขอให้รักพี่โบว์มากๆด้วยนะครับ เดี๋ยวเจ้าตัวเค้างอน
สั้นๆง่ายๆได้ใจความ

มีความสุขมากๆนะคะ ลันล้า
สสวก. พี่แอนค่ะ

ขอให้มีความสุขมากๆค่ะ ลันล้า

มีความสุขมากๆค่ะ พี่แอน   (แจ๋ว แจ๋ว)

ขอให้ผอมลงแล้วกันค่ะ   (อิอิ)

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪

ยิ้มน่ารัก  สุขสันต์วันเกิดค่ะ

พนักงานบริษัท.
สุขสันต์วันเกิดครับ

รักกันยั่งยืนนะครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ขอให้สุขภาพร่างกายและจิตใจแข็งแรงขึ้นเรื่อย ๆนะครับ เพื่อจะได้ยืนหยัดต่อสู้กับอุปสรรคขวากหนามที่โหมกระหน่ำเข้าใส่ชีวิตจวบจนเราสิ้นลมหายใจ และอย่าลืมคิดถึงคุณแม่และคุณพ่อท่านผู้ให้กำเนิดและเลี้ยงดูอุ้มชูเรามาจนกระทั่งเราเป็นเราในทุกวันนี้นะครับ เพราะวันที่เราเกิดคุณแม่ท่านเจ็บปวดแสนสาหัส ส่วนคุณพ่อท่านก็ต้องคอยดูแลทะนุถนอมคุณแม่และเราตลอดระยะเวลาที่เราได้อาศัยพักพิงอยู่ในท้องคุณแม่ตลอดในช่วงระยะเวลาหลายเดือน จนเราคลอดออกมา

เราเกิดตั้งแต่อยู่ในท้องของคุณแม่แล้วครับ แต่วันที่เราคลอดคือวันที่เราพร้อมสำหรับการต่อสู้และดิ้นรนต่อไปในอนาคตครับ... 
HBD ครับ

ขอให้รูปร่างเร้าใจจนคนส่งสมส.มานะครับ ยิ้มน่ารัก
สสวก ครับ ของให้หล่อๆตลอดกาลนะครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
happy birth dayค่ะ
 ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ
ขอบคุณสำหรับทุกอย่างค่ะ ขอให้แข็งแรงไปนานๆๆ ขอให้มีแต่สาวๆมามะรุมมะตุ้มรุมรักพี่แอนเน้ออ
    ลันล้า

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
สสวก. ครับ  ยิ้มน่ารัก

ขอให้มีความสุขตลอดปีครับ  ไหว้

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 46