หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 46

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้วันเกิดแอนดู  (อ่าน 138161 ครั้ง)

รตอ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior

รตอ กรี๊ดดดดด
รอ ดู ตูด แอน  กรี๊ดดดดด

เอือม

มาช้าไปแฮะ เมื่อวานมัวแต่อ่านหนังสือ ลืมไปเลย 

ยังไงก็ สุขสันต์วันเกิดนะคะ ทำอะไรก็ขอให้ประสบความสำเร็จ  ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไม่เป็นไร คนไทยด้วยกัน

พี่แอนเลี้ยงอะไรดีคะ  หมีโหดดดด

สสวก ค่ะพี่แอน

ขอให้พี่แอนโตขึ้น พี่โบว์จะได้ไม่ต้องดุมาก
ขอให้สำเร็จในหน้าที่การบ้าน
ขอให้เป็นคนตลกสนุกสนานตลอดไป
 หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เมื่อวานมัวแต่สอบ = =
สุขสันต์วันเกิดค่า ขอให้พี่แอนผอมๆ สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆนะค้า กรี๊ดดดดด
ช้าไปวัน

หยวนๆนะ ไหว้

ปล.อ้วนแล้วกิรก้อนเท่านี้พอ

ฮิ้ววว  สสวก ค่ะ

แอบไปวาดมาแปะ  ไงวันเกิดปีนี้ก็อให้มีความสุขมากๆนะคะ

มีความรักที่ยืนยาว แข็งแรงทั้งร่างกายและจิตใจค่ะ  ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.พ. 2007, 22:07 น. โดย เดอะบุ๋ม » บันทึกการเข้า
สุขสันต์วันเกิดครับ (มาช้าไปหน่อย) ลันล้า

Reading Learning & Sharing
สสวก ยอ มคสมๆนค...
ย่อเยอะไปหน่อย... ฮี่ๆ
แล้วก็ขอให้ได้ทำในสิ่งที่ตัวเองรักค่ะ... เจ๋ง

เกิด แก่ เจ็บ ตาย
รัก โลภ โกรธ หลง
ปลง...
น่ารักครับ
ขอบคุณครับ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ดูสิ แอนหน้าบานเลย    ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 46