หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยร่างสตอรี่บอร์ดให้นิดครับ  (อ่าน 14326 ครั้ง)
ช้อตผม ประมาณว่า
1.สามีกับภรรยากับลังเถียงกันอ่ะครับอยู่ที่ทางเดินในบ้านอ่ะครับ
   อยากได้ภาพประมาณถ่ายผ่านหลังสามีอ่ะครับขนาดประมาณ MS
2.ภรรยาไม่สนใจคำพูดของสามีแล้วเดินจากไปอ่ะครับ
   ภาพประมาณสามีคอตกเอามือพิงฝาผนังแล้วเห็นหลังภรรยาเดินจากไปอ่ะครับ MLS

ประมาณนี้อ่ะครับแต่ผมคิดภาพไม่ออกไม่รู้จะวาดอย่างไง ถ้าช่วยร่างให้ดูเป็นไกด์จะขอบคุณมากครับ กรี๊ดดดดด

รูปไม่จำเป็นต้องสวยเสมอไป
กรอบละพันห้าครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
กรอบละพันห้าครับ

ราคานี่ลดแล้วแหง
ไม่ได้บอกผ่าน

อย่า ต่อเลย

-----> 1500 บาทถ้วน
นี่ครับเงิน  ง่ะ ร่างไห้เป็นเส้นๆธรรมดาก็ได้ครับผมวาดเสร็จไป 90 % แล้วแต่คิดสองช้อตนี้ไม่ออกอ่ะครับ ช่วยหน่อยนะครับพี่ๆ ผมไม่รีบเท่าไหร่ สละเวลา 2 นาที ขีดๆๆให้ดูหน่อย กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

รูปไม่จำเป็นต้องสวยเสมอไป
 หน้ามึน

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

เชิญครับ ผลงานคุณภาพ  กรี๊ดดดดด

ไม่เคยตั้งใจวาดขนาดนี้มาก่อน

เพื่อ 1500 บาท

ปล. ไม่ได้มุข ไม่เคยวาดรูปในคอมจริงๆ  ปลื้ม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สุดยอด   กรี๊ดดดดด

ม้อดดี้ กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

เชิญครับ ผลงานคุณภาพ  กรี๊ดดดดด

ไม่เคยตั้งใจวาดขนาดนี้มาก่อน

เพื่อ 1500 บาท

ปล. ไม่ได้มุข ไม่เคยวาดรูปในคอมจริงๆ  ปลื้ม

:12:โคตร บลา บลา บลา

แอร๊ยยยย 

พันห้า ไม่พอละมั้ง
เอาไปสองพัน อยู่ถึงเที่ยงนะจ้ะ

เกย์ออก

i'll walk until i find u.
อรรู้ว่า จขกจ ชื่อนิดแหละ หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อรรู้ว่า จขกจ ชื่อนิดแหละ หมีโหดดดด

เค้ารู้กันหมดแล้วละ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ผมไม่รู้ ฮือๆ~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เอโกหก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

หมีนั้นแหละ

หน้า: [1] 2 3