หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 83

ผู้เขียน หัวข้อ: เฉลิมฉลก หกหมื่นโพสท์**  (อ่าน 226946 ครั้ง)
แอนรับรู้แล้ว  จบสาระ ปั่นได้แล้วชิมิ????

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ใช่ค่ะ ปั่นได้แล้ว  กร๊าก

นานๆ จะเข้ามาที
29.จักรี

อะครบ 20000 แล้วเหรอครับ  ขอให้มีความสุขในวันเกิดนะครับบบบ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ไม่ใช่  โวย จักรีเมาช้างปล่าวเนี่ย  หมีโหดดดด

Las Noches Rubicundior
อ๊ะ ยังไม่เมา แค่มืนๆ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ตูว่าชื่อนั้นยังไม่เคลียร์นะครับ
จัดประกวดเลยดีไหม เพื่อความยิ่งใหญ่

อย่าช้านะ เหลืออีกไม่กี่โพสต์

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

พระมัสสุเทวีศรีราชา

กรี๊ดดดดด ครับพี่แอน

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
รับแซ่บ

30. บุ๊ค
ร่วมเฉลิมฉลองอาณาจักรศรีราชาอีกคน \อ๊ากกกกก/

โบร่าห์

์                    \   /
โบร่าห์โบร่าห์   

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

กร๊าก

[ ฮือๆ~]

Las Noches Rubicundior
31. ooooo

ขอให้อิ่มอร่อยไปกับเนื้อมนุษย์ดาวพลูโต จิ้มซอสพริกศรีราชา ในค่ำคืนนี้ครับ
ขอตั้งชื่อว่า  หนวดดก  หรือ ดกจริงๆ  หรือ หนวดดกดำ  หรือ ลุงหนวด ครับ

พร้อมรูป

-----------------------------------------------------------------

โพสที่ 1500 ที่นี่ ได้เป็นพี่เสือซะที  ไม่ได้เสี้ยวของ 20000 เล้ย

์                    \   /
โบร่าห์โบร่าห์   

พลูโตสะพานควาย
พลูโตใหม่สด
พลูโตโบร่าห์
มัสสุมัสสุ

พร้อมอีโมหนวด ค่ะ หมีโหดดดด

เอาเถอะๆ ยังไงก็ไม่หยุดแค่2หมื่นหรอก กร๊าก
ร่วมด้วยช่วยกัน โบร่าห์ โบร่าห์
อีโมหนวดอย่างที่เดือนว่าก็ดีนะ เป็นเกียรติอย่างสูงยิ่ง
ของพี่อรมี  หมีโหดดดด ไงคะ
ส่วนของพระนางมัสสุ ก็ต้องมีอะไรแสดงถึงตัวตนซะหน่อย

เสนออีกชื่อ
พลูโตโบร่าห์หน้าหนวด ค่ะ หมีโหดดดด

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 83