หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 83

ผู้เขียน หัวข้อ: เฉลิมฉลก หกหมื่นโพสท์**  (อ่าน 226910 ครั้ง)
 ยิ้มน่ารัก  เนื่องจากวโรกาส ที่ท่านเฟริน แห่งสหราชอาณาจักรศรีราชา

จะโพสท์ครบสองหมื่นโพสท์แล้ว

จึงขอเสนอให้มีการจัดลำดับตำแหน่ง พลูโตจริงๆ ให้แก่ท่านเฟริน

เพื่อเป็นประวัติศาสตร์แก่บอร์ดฟอนท์ ต่อไป เทอญ  กรี๊ดดดดด

ช่วยกันรวบรวมรายชื่อเสนอยักษ์ กันเลยนะครับ

1. เอ เฟค ครับ  กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 เม.ย. 2009, 10:48 น. โดย กอมมองตะเล เอ » บันทึกการเข้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
2 บักตั้ง เดย์ไลท์ครับ
    รหัสบัตรประชาชน เลขที่ 152-132 -64 38-39  ครับ

กินรอบวง
3. ซาฟิเร่ ครับ  กรี๊ดดดดด

ขอให้ท่านเฟรินจงเจริญ  กรี๊ดดดดด
4. แตนค่ะ

\ กร๊าก/

ไฮ! ท่านเฟริน

นานๆ จะเข้ามาที
5. เต่า

ครับ
6. ต้อง

กร๊าก
7.

เดือน

รอเลขนี้อยู่ ฮี่ๆ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
8. น้องอาร์ตครับ เห็นด้วยอย่างยิ่ง

ขำกันนะ

Las Noches Rubicundior

ขำสิ  (อิอิ)

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
9.มัม   MUMจ้า™ ครับ

เฟรินจงเจริญ พลูโตจงเจิญ

โบร่าห์!!
แม่นางเฟริน
ฤานามเต็ม
"พระมัสสุเทวีศรีราชา"

จงฉลองกันให้เอิกเริกเถิด
ตำแหน่งนี้ได้กันมาโดยยากยิ่งนัก  แม่นาง...

...
แม่นางเฟริน
ฤานามเต็ม
"พระมัสสุเทวีศรีราชา"

จงฉลองกันให้เอิกเริกเถิด
ตำแหน่งนี้ได้กันมาโดยยากยิ่งนัก  แม่นาง...

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

11.  เดอะบุ๋มค่ะ

ขำกันนะ
โบร่าห์โนบราห์ตาแดง     สุดแสนเหมาะสมศักดิ์ศรี
บรรดาสาวกชื่นฤดี          แซ่ซ้องอึงมี่ศรีราชา

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
12.เอิร์ธ

กร๊าก
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 83