หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: อธิฐานเลยสิจ้ะ อยากได้อะไร  (อ่าน 39753 ครั้ง)
มันเนื่องมาจากว่า ป้าอยากได้ของชิ้นนึง แล้วไม่รู้ว่าจะไปบอกใครดี
ขอมาแหกปากร้องบอกในนี้แล้วกันนะ  ลันล้า

อันเนื่องมาจากช่วงนี้ตื่นสายมาก  หน้ามึน ก็เลยอยากได้นาฬิกาปลุก
เอาแบบที่อัดเสียงได้ ว่าจะให้ปลุกด้วยเสียงใครประโยคไหนบ้าง
แล้วก็ให้ตั้งระดับเสียงความดังได้ ว่าจะดัง-เบาแค่ไหน

ป้าจะตั้งให้มันปลุกด้วยเสียงเจ้านายว่า (เสียงตะโกน) " ตื่นได้แล้ว ! งานน่ะ จะทำมั้ย  อยากทำรึเปล่า ห๊ะ "
 ไหว้  อยากได้จริงๆนะเนี่ย

แล้วเด็กๆล่ะจ้ะ อยากได้อะไรกันบ้าง  เอือม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ก.พ. 2007, 16:05 น. โดย แป้งหวาน » บันทึกการเข้า

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ปืนยาวอีกซักกระบอก  เพี้ยงง ไหว้

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
อยากได้คนใจดีมาดูแลใจ  อ้วก

อยากได้เงินครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อยากได้คนใจดีมาดูแลใจ  อ้วก

ดาวน์โหลดใบสมัครได้ที่ไหนบ้างจ้ะ  หื่น

หน้ามึน

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
อยากได้ดอกไม้บ้าง อยากได้ของขวัญให้ฉันบ้าง จะมีทางเป็นจริง เมื่อไร

i'll walk until i find u.
ขอให้พ่อแม่สุขภาพแข็งแรง  ไหว้
เมื่อก่อนพ่อเคยเป็นริดชี่เคยอธิฐานกับพระที่วัดปรากฏว่าพ่อหายจากริดชี่จริงๆ

ขอให้เขามีความสุขกับทางที่เลือกเดินซักที โอมเปรี้ยงงง

อยากให้คำอธิฐานเป็นจริงขึ้นมาครับ  ไหว้

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อยากให้มีคนมาสมัครเป็นแฟน ฮือๆ~

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
อยากให้มีคนมาสมัครเป็นแฟน ฮือๆ~
มีอายุสักหน่อยพอไหวมะจ้ะ  เกย์ออก

อยากเจอพี่หยงทุกวัน  กรี๊ดดดดด (อยากเข้าใจไปถามในเอ็ม)

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
อายุสักหน่อยเนี่ย สักเท่าไรดีครับ
มากกว่าผมไม่เกินสิบปีนี่ ก็สู้ตายครับ หื่น

because we always.....expecting

มากกว่าผมไม่เกินสิบปีนี่ ก็สู้ตายครับ หื่น

5555555555 ชอบประโยคนี้จัง เอิ๊กส์ๆๆๆๆๆ  คริคริ

อยากให้สุขภาพแข็งแรง (จะได้มีแรงทำสิ่งที่อยากทำต่อ)  ยิ้มน่ารัก

ผมชื่อ วุด นะครับ
อายุ20กว่าๆ
หน้าตาไม่ดีเกินพี่ติ๊ก เจษฎา แต่ก็ไม่อาจนำไปเปรียบกับท่านเสกโลโซ
การงาน ตอนนี้ยังไม่มี แต่คาดว่าจะมั่นคงมากในเร็ววัน
สกุลไม่มีตระกูลเท่าไร แต่ย่าก็เป็นผู้ดีเก่า

มีสมบัติมากมาย
แต่ไม่ใช่ของตัวเอง แต่อีกไม่นานก็คงเป็นของผม
ไม่ทราบว่า คุณแป้งหวานสนใจ จะรับใบสมัครสักใบไหมครับ ฮี่...

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 14