หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ใดสนใจแต่งคอสเพลย์  (อ่าน 83061 ครั้ง)
ซิงไวท์บอกว่า มุ่ยชิวโตเกินจะเป็นเนียร์แล้วค่ะ

ตอนนี้เปิดรับสมัครแม่ยกมุ่ยชิวอยู่ค่า น่ารักจริงๆ

ปล. เดี๋ยววันที่ 10 มีนา จะมีงานคอสเพลย์ที่หน้าลานโตคิว มาบุญครอง งานนี้จะได้เจอมุ่ยชิวแบบใหม่ค่ะ  ปลื้ม
อยากได้เป็นน้องจังเลย

ฮ่าๆ ฮือๆ
ตอนนี้ชอบน้องคนนี้มากค่ะ น้องมุ่ยชิว   กรี๊ดดดดด

คอสเป็นเนียร์ใน death note

ชอบ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
น่ารัก กรี๊ดดดดด
แต่เดือนว่าไม่เหมือนเนียร์นะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อายุเท่าไหร่ล่ะนั่น
ไม่เหมือนก็เอาใจไปแล้ว งานแรกมุ่ยชิวก็เกิดเลย

ให้ทายว่าเพศอะไร  ปลื้ม

ฮ่าๆ ฮือๆ
ชาย

ไม่เหมือนก็เอาใจไปแล้ว งานแรกมุ่ยชิวก็เกิดเลย

ให้ทายว่าเพศอะไร  ปลื้ม

ถามมางี้ สยองจริง

ชายเหรอ เดา  ง่ะ ซัก 13 ได้ปล่าว

Las Noches Rubicundior
งั้นๆแหละ เราน่ารักกว่า  ชิ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 เหลือบ เหลือบ

มุ๋ยซิวน่าร้ากกกกกกกกกก กรี๊ดดดดด

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ผู้ฉิง เกย์ออก
อยากแต่งเป็นนานะ  กรี๊ดดดดด

แอบอ้างไกลหน่อยแต่นานาก็ชอบนะ  (อิอิ)
อยากคอสเป็นชิน  หมีโหดดดด (ถ้าสูง  ฮือๆ~)

งานนี้นานาว่าคนคอสออริจินอลจะเยอะ  (อิอิ) (พวกที่ำไม่ได้คอสตามการ์ตูนหรือเกมน่ะ) แต่ยังไงก็ไม่ได้ไปอยู่แล้ว  ง่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ทายผิด!!!!

มุ่ยชิวเป็นผู้หญิงจ้า
อยู่ ม.2 เอง

กรี๊ดดดดด

ตอนแรกถามว่าเพศอะไร น้องเค้าบอกว่า พี่อยากให้เป็นเพศไหนล่ะคะ? ถ้าพี่อยากให้เป็นผู้หญิง หนูจะเป็นผู้หญิงให้ค่ะ  กรี๊ดดดดด

แต่สรุปว่าน้องเค้าเป็นผู้หญิงค่ะ

ฮ่าๆ ฮือๆ
 กรี๊ดดดดด

คิดไว้แล้วว่าถ้าถามแบบนี้ต้องผู้หญิงแน่ๆ คริคริ

อยากเห็นน้องเค้าแบบไม่คอสอ้ะ

อะ ไปดูจากบล็อกคนอื่นมา
ดูแบบนี้ก็เหมือนผู้หญิงดีนะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ก.พ. 2007, 21:16 น. โดย 藿月 (lán yuè) » บันทึกการเข้า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อุ๊ น่ารัก หื่น

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ัวันนี้ว่างๆก็ลองคุ้ยเอาในกูเกิ้ล เจอเยอะเหมือนกันแฮะน้องคนนี้

รู้สึกได้ว่าน้องเค้าเหมาะจะคอสเป็นเนียร์เพียงอย่างเดียว เหมาะที่สุดแล้ว  ฮิ้ววว

น่ารักดี  ลันล้า

there are no regrets in life, just lessons . .
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 17