หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ใดสนใจแต่งคอสเพลย์  (อ่าน 83048 ครั้ง)
ผู้ใดสนใจแต่งคอสเพลย์งาน harajuku lover ลงชื่อด่วนจ้า~
ร้าน loft สยามดิสคัพเวอร์รี่ จะจัดงาน harajuku lover
วันเสาร์ - อาทิตย์ ที่ 3-4 มีนาคม 2550 นี้
เวลา 3-6 โมงเย็น ณ ลานน้ำพุสยามเซนเตอร์
ภายในงานจะมีการคัพเวอร์ร้องเต้นเพลงญี่ปุ่น
แสดงดนตรี และการแต่งคอสเพล
*** หากน้อง ๆ สนใจเข้าร่วมงาน โดยแต่งคอสเพล
กรุณาติดต่อได้ที่
พี่ตูน เบอร์ 0842113190
หรืออีเมล mr_jungle78@hotmail.com
น้อง ๆ ที่สนใจร่วมงานจะได้ค่าตอบแทนเล็ก ๆ น้อย ๆ จากทาง loft ด้วยจ้า

หรือจะไปดูงานวันนั้น ก็ได้นะคะ ฝากบอกต่อเพื่อนพี่น้อง และคนรู้จักที่ชอบการแต่งคอสเพลย์ด้วยค่ะ

ขอบคุณจริง ๆ นะ

อะ อะ
แต่งเป็นหมี ได้ไม๊คะ

หมีโหดดดด

ฮ่าๆ ฮือๆ
2 - 5 มีนาคม ไปตรังกับนครศรีธรรมราช  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ถ้าไม่ได้ไปนครศรีธรรมราชพี่เจฟจะแต่งใช่ไม๊คะ??

ฮ่าๆ ฮือๆ
มีใครแต่งล้อเรื่องนี้หรือยังครับ

พลู....

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าไม่ได้ไปนครศรีธรรมราชพี่เจฟจะแต่งใช่ไม๊คะ??

จะไปถ่ายรูปสาวๆที่แต่งคอสเพลย์อ่ะครับ  หื่น

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
มีใครแต่งล้อเรื่องนี้หรือยังครับ

พลู....

หมีโหดดดด

3-4 มีสอบ  ฮือๆ~

ว่าไปแต่งคอสก็มันดีเนอะ อยากมั่ง  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
เดินเข้าไปเลยครับพี่เฟิร์น
ไม่ต้องต่งไม่ต้องแต่งมันแล้ว

แค่นี้ก็เหมือนจะแย่แล้ว

เหมือนอะไร๊  โวย

ฮือๆ~ ไอซ์แกล้ง

ทีไอซ์แต่งเป็นลุค จากเดธ โน๊ต พี่ยังไม่ว่าซักคำ  ชิ

คือ... เรื่องนั้นผมไปเล่นเองแหละครับ
ไม่ใช่แต่งเป็นลุค จากเดธโน๊ตอะไรหรอก

เค้าบอกประหยัดค่าเครื่องแต่งกายดี

จับหนิงห์มาทาสีฟ้านิดเดียว
กลายเป็นโดเรม่อนเลยนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จับเฟิร์นมาตัดผมนิดนึง กลายเป็นลุงอ่าห์เลยนะ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
 กร๊าก กร๊าก
จับหนิงห์มาทาสีฟ้านิดเดียว
กลายเป็นโดเรม่อนเลยนะ
กร๊าก

จับเฟิร์นมาตัดผมนิดนึง กลายเป็นลุงอ่าห์เลยนะ

เหวอ

ฮือๆ~ ไม่จริงหรอกค่ะ

อยากแต่งครับ แต่หาคู่ไม่ได้

+
อายเขา

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 17