หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋นี้ไร้สาระ/อย่าเข้ามานะครับ  (อ่าน 62706 ครั้ง)
ดีนะมีน้องชายเหลืออีกคน เอาไปเลย เกย์ออก
ว้ายยย!!จริงเหรอฮะ   เกย์ออก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จักรีนิสัยไม่ดี ชอบแย่ง

... กอล์ฟจ๊ะ
ไม่ต้องแย่งกัน เดี้ยนรับได้ทุกคน
อ้าว พี่กอล์ฟก็ด้วยเหรอ  ..........เอ้อ..แล้วก็ไม่บอก  มาๆๆ เข้ามาร่วมวง....   พี่มัม!!  ขอ KY อีกหลอด....  

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ไม่มี!! โวย

ฮือๆ~
อ้าว  หมดแล้วเหรอครับ พี่มัม   สงสัยจะใช้เปลือง เนอะ  ฮิ้ววว

ครับ ฮือๆ~
บอกวิธีใช้ด้วยสิครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
แหม

เห็นบอกว่ามีคนเข้ามาใหม่สองคน
ก็นึกว่าจะมาแนวไหน

เด่อ ไม่มะเลย ชิ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ปกติไม่ค่อยว่าใครเลยนะคะ  หมีโหดดดด

"รำคาญค่ะ"

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อย่าต้องมาเป็นอย่างผมเลยครับ หมีโหดดดด

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
 เกย์แอบ เกย์แอบ เกย์แอบ เกย์แอบ เกย์แอบ

รำคาญ
// 1 เสียง
เป็นอะไรครับ  เพิ่งสมัครก็โดนรับน้องโหดเลยหรอครับ โดนคุมเลยอะ  ฮือๆ~  เศร้า
ขอแบน zillyplus2 ไปด้วยเหตุผลที่ว่ามาแล้วครับ
กลับไปใช้ User เดิมเถอะนะ พี่ๆ เพื่อนๆ เขาให้โอกาสปรับปรุงตัว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 21