หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋นี้ไร้สาระ/อย่าเข้ามานะครับ  (อ่าน 62711 ครั้ง)
 :08:โหดไปหรือเปล่าครับ

ผมว่าเวบนี้ไม่ได้ตั้งขึ้นมาเพื่อเอาฟอนท์มาให้คนอื่นใช้ หรือหวังเอาเฉพาะคนมีความรู้หรอกครับ

ที่สำคัญ เขาอาจจะผิดที่มีน้องเข้ามาป่วนก่อนหน้า แต่จะไม่ลองให้โอกาศเขาสักหน่อยเหรอครับ เจ๋ง

----------- โดนตัดหน้าไป 8 คน  โวย

ก่อสร้างกับทำลาย เหมือนที่ลงมือ ต่างที่การกระทำ
 ง่ะ ง่ะ ง่ะ ง่ะ ง่ะ

---------

ลากไปทำไมน่ะครับ

------------
:08:โหดไปหรือเปล่าครับ

ผมว่าเวบนี้ไม่ได้ตั้งขึ้นมาเพื่อเอาฟอนท์มาให้คนอื่นใช้ หรือหวังเอาเฉพาะคนมีความรู้หรอกครับ

ที่สำคัญ เขาอาจจะผิดที่มีน้องเข้ามาป่วนก่อนหน้า แต่จะไม่ลองให้โอกาศเขาสักหน่อยเหรอครับ เจ๋ง

----------- โดนตัดหน้าไป 8 คน  โวย

100%  ลันล้า
ยังกะตอน โค้ก แน่ะ  คริคริ

เอ๊ะ..หรือว่าคนที่เป็นเพื่อนก๊อพนะ งง เกรียนเยอะเกิน  ง่ะ

there are no regrets in life, just lessons . .
(แล้วสามก็วาดกร์ตูนล้ออีก กร๊าก)
 กร๊าก วาดไปเค้าก็ไม่รู้ตัวร้อก เกรียนจนลืมว่าเกรียนแล้วมั้งนั่น  เอือม

there are no regrets in life, just lessons . .
แมคเป็นอะไรมากรึเปล่า

ฮิ้ววว

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
 เอือม.....นั่นไง บอกแล้ว

กร๊าก
 เกย์แอบ เกย์แอบ
 เกย์แอบ สงสัยต้องบอกละมั้ง

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
เอ้าพวกเราบอกพร้อมๆกัน หนึ่ง สอง ซ๋ามทร์!!

วิ้ว~
ละวิ้ว!!!  โวย

อ่าว...ผิด  คริคริ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 21