หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋นี้ไร้สาระ/อย่าเข้ามานะครับ  (อ่าน 62872 ครั้ง)
กิ๊ง~~~~~~~~~~~~~

เอ้อ คิดถึงไอก๊อพว่ะ
ใช้  มตกลอ. มั้ย
เอ้อ คิดถึงไอก๊อพว่ะ
เกย์รู้ทัน
มาเล่น Hangman กัน

|-----
|    |
|    |
|
|
|
^

คำถาม : ใครคือเด็กเกรียน

_ า _์ _
อาร์ต

พี่ว่ามันง่ายไปไหมอ่ะ  เหลือบ
 ยิ้มน่ารัก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~

กร๊าก

Las Noches Rubicundior
พี่ว่าถ้ากระเบื้องตราช้างกับตราเสือเอาอาร์ต
ไปเป็นพรีเซนเตอร์นะ รวยตายห่าแล้ว
คนอะไร ทนมือทนตีนจริงจริ๊ง กร๊าก
เกรียนอย่างมีคุณค่า  ฮิ้ววว

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
โพสกระจู๋   /// หัวข้อ : ZillyPlus มันฝากมา
เนื้อหา:
มันบอกว่า
อ่าวทำไมโดนขว่ำบาตร
อยากจะร้องเรียนเรื่อง เข้าฟอนต์ฟอรัมไม่ได้
คอมของผมไม่ได้ใช้เพียงคนเดียวนะ  และก็เป็นครอบครัวใหญ่ด้วย ไม่ได้ด่าคุณนะ แต่มาร้องเรียนคับ!!!/ไอ้น้องผมมันบอกว่ามันมากวนเว็บนี้
แล้วมันมาเกี่ยวอะไรกับผม!!         ถ้าไม่เชื่อก็ไม่ต้องเชื่อ!!!!!!!!!!!!!!!!!!! 
ช่วยดูดีๆหน่อยครับ จบ!!  เศร้า

- ไม่เชื่อครับว่าผู้โพสต์นี้เป็นพี่ของน้องเกรียนจริงๆ (สารภาพมาเท้อะ)
- ล็อกอินในนามกากป๊อบยังได้ครับ ถ้ายังอยากอยู่ที่นี่อยู่น่ะนะ แล้วก็ทำตัวดีๆ เดี๋ยวก็ฟื้นคืนชีพเองใช่ไหมบอส
- (ขอกัดนิดนึง) ถ้านี่เป็นพี่ของน้องเกรียนจริงๆ .. ก็ช่วยดูแลสั่งสอนน้องหน่อยนะครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทำไมเวลามีคนเกรียนมาแล้วต้องเหมาว่าเป็นเพื่อนผมทุกที
 หน้ามึน

น่าเบื่อ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เฮ้ย แต่สนุกดีนะ เดือน ถ้าไม่ไปยุ่งกับมัน ให้มันเกรียนไปเรื่อยๆ

แล้วพอมันเกรียนเสร็จปั๊บ  เราก็แบน

อู๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

สุขสุดยอด

เหมือนรอมะม่วงให้มันสุกงอมเต็มที่ ค่อยกินมัน อะไรเงี้ย
ผมตามอ่านทุกที  สนุกดี  ปลื้ม

ศึกษาไว้ เผื่อตัวเองเป็นบ้างงง ............

เพ่ๆๆ  ผมจะซื้อหนัง N73  แต่มีตังค์  3000 อะเพ่ มีขายป่าว.......เอามือหนึ่งนะเพ่มือหนึ่ง... หมีโหดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

เกรียนเทพกรั๊บ กลับมาจากภูอ๋าห์แล้วงับ  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 21