หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋นี้ไร้สาระ/อย่าเข้ามานะครับ  (อ่าน 62746 ครั้ง)

ใช่ ถ้าแจ๊กกี้ไม่อ้างแอบมา

ไม่อ่านหรอก

Las Noches Rubicundior
พอดีผมเปิด เจอลองไล่อ่านดู รู้สึกถึงว่า คนที่ทำอย่างงี้ได้มันก็ขยะสังคมดีๆนี่เองแหละ

แล้วน้องเขาเพิ่ง 12  น่าเสียใจจริงๆที่ เสพข้อมูลประเภทนี้..............
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มี.ค. 2007, 11:36 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ขยะจริง
แค่สรรพนามแทนตัวก็งงละ
เดี๋ยวผม เดี๋ยว เรา เดี๋ยว ...
พี่หมีไงครับ  ยิ้มน่ารัก

หื่น บร้าที่สุด

เอาไป 1  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไร้สาระจริงๆด้วยแถมเข้ามาซะแล้ว  เอือม

นานๆ จะเข้ามาที
ขุดหน่อยๆ

ช่วงนี้ไม่มีเกรียนโผล่มาเลยครับ รู้สึกชีวิตขาดสีสัน หน้ามึน
แต่ก็ไปเจอคอมเมนต์นี้ในฟ๐นต์ iannnnnBKK ครับ

โพสต์มาสองเดือน เพิ่งเห็น กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หา โดนแบนเลยเหรอคะ งง

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
โว้ว เป็นบุคคลพิเศษ
น้องมากวน  กร๊าก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
โพสกระจู๋   /// หัวข้อ : ZillyPlus มันฝากมา
เนื้อหา:
มันบอกว่า
อ่าวทำไมโดนขว่ำบาตร
อยากจะร้องเรียนเรื่อง เข้าฟอนต์ฟอรัมไม่ได้
คอมของผมไม่ได้ใช้เพียงคนเดียวนะ  และก็เป็นครอบครัวใหญ่ด้วย ไม่ได้ด่าคุณนะ แต่มาร้องเรียนคับ!!!/ไอ้น้องผมมันบอกว่ามันมากวนเว็บนี้
แล้วมันมาเกี่ยวอะไรกับผม!!         ถ้าไม่เชื่อก็ไม่ต้องเชื่อ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!  
ช่วยดูดีๆหน่อยครับ จบ!!  เศร้า

คุ้นๆ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 แป๊ะยิ้ม ข้ออ้างของคนโดนแบน

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
คว่ำบาตรผมทำไมครับ เพื่อนข้างบ้านมันมากวน ช่วยด้วยครับ เศร้า

อ้วก
คว่ำบาตร ผมทำไมครับ พระไม่มีข้าวฉันต์  เศร้า

ขำ เงียบกริบเลยพี่กัมส์  หมีโหดดดด

Las Noches Rubicundior
ขำออก

อ่ะ ยอมแป้ แว้ว
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 21