หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตชี้แจง(เต่า)  (อ่าน 5310 ครั้ง)
คือตั้งแต่เมื่อวันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2550
ผมเริ่มอ่านหนังสือสอบอย่างเอาเป็นเอาตาย
สอบวันที่ 26 28 และ 2 จากนั้น วันที่ 3-6 ก็อยู่ที่เชียงใหม่
ตลอดระยะเวลา 11 วันนี้ ผมเข้าบอร์ดฟอนต์ใช้เวลารวมไม่ถึง 1 ชั่วโมงครับ

ดังนั้น

ขอชี้แจงไว้ ณ ที่นี้ว่าผมไม่ได้เกี่ยวข้องอะไรกะกองทัพเกรียนจำนวนมหาศาล
ที่ขยันโพสกันในช่วงเวลาดังกล่าว (เฮ้ย นี่เรื่องจริงนะ)

จึงแจ้งมาเพื่อโปรดทราบ  ฮือๆ~
 กร๊าก
ไม่อนุมัติ

Today you , Tomorrow me.

ดันออกตัวล้อฟรีว่าจะมาเป็นกองทัพ  หมีโหดดดด

The attack of the TAO  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
พี่เต่า โกหกอย่างใสซื่อบริสุทธิ์หลอกคนที่นี่ไม่ได้หรอกนะ แถมยังบอกเองว่าเข้าบอร์ดฟอนต์ด้วย

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สงสารเต่า  หมีโหดดดด
พี่เชื่อนะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

กร๊าก

เต่าเอ้ย

Las Noches Rubicundior
ช่วงนี้จะมี กองทัพเกรียนบุก

หน่วยข่าวกรองรายงานมาแล้ว กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
สงสารเต่า กร๊าก

กร๊าก กร๊าก
สงสัยนะครับ ว่าทำไมเวลามีการโพสในลักษณะที่เรียกกันว่าเกรียน ทุกคนจะคิดถึง คุณน้องเต่าเป็นคนแรก คุณน้องเขาไปทำอะไรมาเหรอครับ (สงสัยมานานแล้ว แล้วเจ้าตัวออกมาชี้แจงแบบนี้ยิ่งทำให้ไม่เข้าใจมากขึ้นไปอีก)  มึนตึ้บ มึนตึ้บ มึนตึ้บ

where there's a will there's a way
น้องเต่า  เค้าไว้ผมเกรียนหนะครับ  ดูได้จากที่เผยผิว   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=8524.0

ฮิ้ววว
 กร๊าก เต่าถึงกับต้องออกมาชี้แจง

there are no regrets in life, just lessons . .
อยากแกล้งบ่อยเอง
โดนเลย  กร๊าก

<3.
หน้า: [1] 2