หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: วิดีโอสอนสีน้ำ โดยปั๊กๆ (ต.น.)  (อ่าน 37453 ครั้ง)

ดูแล้วสาธรมากๆ

อุ๊ยขำ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ขอบคุณครับ ลันล้า

สมาธิยังไม่ดีมาก เพราะรีบปั่น เดี๋ยวส่งไม่ทัน กร๊าก
บวกพี่ต้องค่ะ

กรี๊ดดดดด
มาสอนอีกเยอะๆนะคะ

เก็บกระทู้นี้ไว้อ่านที่บ้าน
เพราะตอนนี้กิ๊กเล่นที่รพ. เน็ตมันโหลดช้ามากๆ  เศร้า

มีกระจู๋สีน้ำแล้ว ...
ไม่มีเทพมาสอนวาดวิว  วาดฉาก มั่งเหรอคะ
เพราะว่าถ้าวาดแต่ตัวการ์ตูนอย่างเดียว ภาพมันก็คงจะไม่สมบูรณ์

เริ่มสอนตั้งแต่พื้นฐานการวาด perspective เลยยิ่งดี  เจ๋ง

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
โอ้ว จพส เพิ่มขึ้นตั้งยี่สิบเพราะจู๋นี้
แต่ก็ยังไม่รู้อยู่ดีว่าต้องนี่คนไหนวะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่ตั้งเก่งมากครับ เจ๋ง
  งง
พี่ตั้งเก่งมากครับ เจ๋ง
อ้าว ตั้งเป็นคนสอนเหรอ  งง

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
 กร๊าก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ครับ ตั้งก็ตั้ง ฮือๆ~

เห็นเบลขอไว้ ก็เอาไว้ไปลองวาดเล่นกันนะครับ แต่จำรายละเอียดไม่ได้ เพราะตอนนั้นวาดมั่ว ง่ะ

หน้าเหมือนเหม็นจักกะแี้ร้ตัวเองเลยนะคะนั่น  (อิอิ)

แต่อ๊ะ... น่ารักค่ะ ฮูลาฮูล่า  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
ครับ ตั้งก็ตั้ง ฮือๆ~

เห็นเบลขอไว้ ก็เอาไว้ไปลองวาดเล่นกันนะครับ แต่จำรายละเอียดไม่ได้ เพราะตอนนั้นวาดมั่ว ง่ะ

อ๊ะ ขอบคุณค่ะ

ไว้จะมาส่งการบ้านนะคะ

ต้องกับต้องการนี่คนเดียวกันจริงๆเหรอครับ  กึ๋ยๆ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
เหม็นจั๊กกะแร้ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ต้องกับต้องการนี่คนเดียวกันจริงๆเหรอครับ  กึ๋ยๆ

ไม่ใช่ครับ โวย

อย่าไปเชื่อตาแอน ต้องการนั่นเป็นผู้หญิงต่างหากเล่า ฮือๆ~
แต่ต้องเกย์ เป็น เกย์เม้ม

แต่ต้องเกย์ เป็น เกย์เม้ม

เกย์ออก
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7