หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...ย้อนหลังให้verywhale  (อ่าน 8652 ครั้ง)
   หลายคนที่ไปมีตติ้งฟอนต์สองคงจำน้องคนนี้ได้นะครับ เมื่อวานผมเห็นน้องเขาเข้ามาในบอร์ด เห็นเข้ามาโพสสองสามโพส ผมเองก็ไม่นึกว่าเมื่อวานจะเป็นวันเกิดของน้อง verywhale (น้องเปลี่ยนอวตารใหม่แล้วด้วย)

ก็เลยขอถือโอกาสอวยพรย้อนหลังไปหนึ่งวันก็แล้วกันนะครับ ให้สุขภาพแข็งแรง ห่างไกลโรคภัย ประสพความสำเร็จในสิ่งที่ตั้งใจจะทำ สุขสันต์วันเกิดครับ (รอฟอนต์ตัวใหม่ๆอยู่นะครับ)  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อ๋อ พี่ทิพ?
ที่ชอบปั่นแต่โพสสาระใช่มั้ยคะ  ฮิ้ววว

สุขสันต์วันเกิดค่าา  ลันล้า

<3.
สสวกนะคะทิพย์ปลาวาฬ

ขอให้สวยๆเก่งๆ ยังงี้ยิ่งขึ้นๆ

แล้วมามีตกันอิกนะคะ   ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ที่หน้าไม่บานด้วยน่ะ

สุขสันต์วันเกิดครับ  ฮิ้ววว
<a href="http://share.iannnnn.com/veebd.swf" target="_blank">http://share.iannnnn.com/veebd.swf</a>

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สสวกครับ กิ๊ซ กิ๊ซ ยิ้มน่ารัก
็สุชสันต์วันเกิด มีความสุขมากๆ ครับผม
เฮ้ย เพิ่งเห็น

ขอบคุณทุกคนเลย  ยิ้มน่ารัก
เช่นกันนะ มีความสุขกันทุกคนจ้ะ
สุขสันต์วันเกิดค่ะน้องทิพย์คนสวย
ขอให้มีความสุขมากๆนะจ๊ะ
ขอให้มีความสุข ครับ ทิพย์

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สุขสันต์วันเกิดค่ะ

นานๆ จะเข้ามาที
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แฮปปี้เบิร์ดเดย์ค่ะ   ลันล้า
สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอให้แข็งแรง จิตใจผ่องใส
มีความสุขมากๆครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
แฮปปี้เบิร์ทเดย์ด้วยครับ ลันล้า

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
หน้า: [1] 2 3